Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Ngồi nghịch cái desktop xog nó ra thế này :-?, nhưng thấy nó cứ kỳ kỳ thế nào :))

P/s: Win7 hok tương thích với mấy game off cũ đâu, nên chơi game off thì XP cho sướng :P

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Chẳng chỉ game cũ ;)) game mới đầy game không đc ... như kiểu Prototype ;)) không chơi đc trên 7... cả vista cũng không đc ;)) vừa cài lại xp để chơi ... đc 2 hôm không chịu đc vì Xp nhìn xấu quá nên lại chuyển về 7 =))

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Cài 2 hệ thế thì lướt web, chat, xem phim thì dùng win7, còn cứ chơi game là phải chuyển sang XP à = =! Thế thà dùng XP đi, thay skin là lung linh ngay = =! Mà có chỉnh skin cho XP như của bác GB89 được không nhỉ =P~

lucasDS

Nấm nhỏ
Cài 2 hệ thế thì lướt web, chat, xem phim thì dùng win7, còn cứ chơi game là phải chuyển sang XP à = =! Thế thà dùng XP đi, thay skin là lung linh ngay = =! Mà có chỉnh skin cho XP như của bác GB89 được không nhỉ =P~
Làm dễ lắm ,tớ cũng làm đc rồi nè ,nếu ổ lớn thì chia 2 ổ cho 2 win là hay nhất ,vừa tiện mà dễ dùng :em06:

Zephyr

Nấm bình thường
XP SP3 với bộ theme chế ---> bóp chết win 7 >:)

Con Nman đi ngủ đi mai còn đi học , lang thang trên này làm gì >:)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ae ơi hình như tớ bị bệnh sởi quai bị rồi :em21: Hàm đau quá :(( Đeo tay nghe không đc luôn, bởi vậy không đc nghe nhạc nữa đến chừng lào hết thì thoai :((

Ashera

Nấm bình thường
Chết đi

Anh em tránh xa con yan ra nhé, không bị lây bệnh thì khổ đấy
Quai bị hình như có lây đâu, vớ vẩn

Yan đừng chạy nhảy nhiều nhé, quai bị là dễ để lại di chứng "phiền" lắm đấy

Mà hàm đau có khi do ăn nhiều quá nhai sái quai hàm, quai bị gì

Zephyr

Nấm bình thường
có lẽ phải khử yan thôi >:) mặc dù ko muốn nhưng vì sức khỏe của vài nghìn mem . Thôi yan đi mát mẻ nhé >:)

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Ơ tớ tưởng nói chuyện hay hôn nhau là bị dính mà

Tớ chỉ sợ con yan nó hôn vào màn hình, anh em mình nhìn vào là dính :em17:

Ảnh em người êu của Ashera đâu nhỉ? Đưa đây Nman ngắm phát lào

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN