[New topic] Bán flashcard cho DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Up hộ anh Wol .
Hàng rất chất lượng.
Đây k phải hàng fake hay clone kém chất lượng đâu mọi người yên tâm :D

E đã mua và kiểm tra R4 của anh Wol .
Hoàn toàn không phải hàng nhái , bên sau sticker k hề có chip , và update filmware của www.r4ds.com ngon lành k vấn đề gì (bản 1.18 ) , chơi 1 số game mà thẻ fake bị lỗi như GTA hoàn toàn không lỗi
Mọi người có thể yên tâm về chất lượng
The original R4 uses 2 folders and 2 files to run properly. The 2 folders are "moonshl" and "_system_". The two files are "_DS_MSHL.NDS" and "_DS_MENU.DAT"

Wolverine

Nấm nhỏ
Đã hết hàng. Hiên đang là vô sản nên bác nào muốn nhờ đặt hộ đưa trước 100% tiền, khi nào hàng về thì đưa thêm tiền công + giao hàng.

aliviss

V.I.P Member
Đã hết hàng. Hiên đang là vô sản nên bác nào muốn nhờ đặt hộ đưa trước 100% tiền, khi nào hàng về thì đưa thêm tiền công + giao hàng.
mình lười làm thẻ chứ nếu làm thì đặt free cho các bác luôn giá bèo nhèo lắm DSTT có 5$ R4 có 6$

Wolverine

Nấm nhỏ
Ai ở HN thì thu ở HN, ai ở HCM thì gửi tiền vào thẻ ATM ngân hàng Vietcom Bank cho mình.
Nói luôn hàng đặt hộ mình không có trách nhiệm bảo hành nhé :>

Wolverine

Nấm nhỏ
Tiền công là 30k bao gồm cả tiền chuyển phát nhanh ra các tỉnh ngoại thành, còn trong HN giao hàng trực tiếp thì 20k thôi.
Bác nào đặt nhiều, muốn hàng về nhanh (tầm 2 tuần là hàng về) thì + thêm $20 theo giá của DealExtreme:

chứ không phải do tớ tự đặt ra đâu nhé :>.
Còn bình thường thì sau 1 tháng hàng về đến nơi.

aliviss

V.I.P Member
theo như bác vodoi_em đã từng đặt cái EMS này thì hàng của bác ý về tận 2 tháng sau mới có chậm hơn cả AirMail

Wolverine

Nấm nhỏ
Flashcard DS/DS lite/DSi trên DealExtreme 100% là hàng thật. Trước có mua 1 con này về bán và không thấy bị phàn nàn gì cả.
(Tớ tính $1 = VND18.000 nhé.)

Flashcard DS/DS lite/DSi trên DealExtreme 100% là hàng thật. Trước có mua 1 con này về bán và không thấy bị phàn nàn gì cả.
(Tớ tính $1 = VND18.000 nhé.)
nhưng sao giá ở mấy web khác là khoảng 27$ mà trên đó chỉ 12$ vậy?:read:
bạn có mua qua cái món đó trên đó chưa? món đó là Acekard 2i chứ ko phải R4 hay DSTT :-/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN