Red steel 2 - game hay nhất trên wii mà tôi từng chơi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hiện nay tôi đang chơi game này. Phải nói là lâu lắm rồi Wii mới có 1 game đỉnh như vậy. Mời các bạn vào đây thảo luận cho vui nhe. :guitar:

Mặc dù không thích thể loại game bắn súng góc nhìn thứ nhất nhưng khi chơi game tôi đã hoàn toàn bị chinh phục. Mình sẽ thủ vai anh hùng với 02 loại vũ khí là súng và cây kiếm nhật cực bén. Thích nhất là những màn đấu BOSS mới tuyệt làm sao hoặc cảm giác chém đối thủ lên trời rồi bồi thêm mấy phát đạn nữa. :myemo0111:

Các bạn lưu ý là game đòi hỏi Wii Motion Plus nhe.

Lâu wá rồi ko đụng đến em Wii, ko ngờ là đã có RS2 rồi, mai phải đi mua thôi
Hix, lại phải mua thêm MP mới chơi đc à? Lại phải đầu tư nữa roài

Với nhg gì mà RS1 thể hiện thì RS2 chắc chắn hay ko kém :Daukiem:
(ko hiểu hình ảnh đẹp hơn hẳn RS1 như trong trailer thế kia thì còn gì đáng phàn nàn nữa ko nhỉ?)

http://www.youtube.com/watch?v=-7-OWke43oQ

http://www.youtube.com/watch?v=5Wg6gh1fQAk
(ko hiểu sao Youtube lại toi òy)
Duyệt :)]

Tôi chơi được 1/2 chặng đường rồi. Giết con trùm shinjido khó phết. Gần 30 phút mới defeat được nó. Chết chắc hơn chục lần. hix. Mỏi hết cả tay.

cho em hỏi e mua dĩa này về, khi bỏ vô máy boot tới mà hình xanh lá cấy là tự động bị reset lại, dĩa game khác thì không bị. cho e hỏi nó bị lổi gì vậy.

khi bỏ vô máy boot tới mà hình xanh lá cấy là tự động bị reset lại, cho e hỏi nó bị lổi gì vậy.
1. Có thể do máy của e chưa có NeoGamma R8, cIOS38rev14 hay rev17
(đọc kỹ lại ở phần NeoGamma R8)
2. Menu của em là 3.2 hay bao nhiêu?
3. Có thể do đĩa bị lỗi (mua đĩa mới ;))
4. Bắt buộc phải có Motion plus mới chơi đc :vava[1]:

Sau khi chơi m thấy cốt truyện của RS2 này ko theo RS1, nhân vật cũng khác hơn so với bản cũ. Chỉ có cách chơi là vẫn như cũ + đồ hoạ đẹp hơn hẳn
Theo Nin họ nói thì Motion+ sẽ giúp cho các gamer điều khiển nhân vật dễ dàng hơn với phản ứng 1:1 nhg m thấy chưa hẳn đã đc như vậy, đôi chỗ điều khiển vẫn chưa chính xác theo ý muốn
Thêm nữa là khi lắp Motion+ vào hình như pin nó hết nhanh hơn thì phải ??? (có ai để ý ko?)
Hôm nào rảnh m phải chơi lại RS1 với cái Motion+ này xem sao?

Các bác ơi ! Em phá đảo xong trò này, muốn quay lại từ đầu để mua lại hết mấy thứ đồ trước đây chưa mua, làm thế nào ?

T.B: Pre-order code
-Kiếm: 360378
58855558
-Súng: 3582880
370402
Dùng một mã của một loại thôi. ( tức không dùng hai mã kiếm cùng một lúc đc )
Khi dùng xong thấy vũ khí xuất hiện và biểu tượng X. Không phải chỉ vào đó là dùng mà chỉ vào đó là tắt.

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

Con trùm Shinjiro dai như đĩa đói vây. Đụng đô nó lân 2 ma không cách gì diêt đuoc nó. Khong le bo tay that sao? :((
Cầm súng trường cho nó tầm một băng đạn là xong ( cẩn thận không nó chém cho chết ). Không thích thì cứ chắn hết đòn của nó rồi chém loạn hết lên, rồi lại chắn. À, đừng để độ khố là easy, để medium thì dễ hơn ( ??? )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN