Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Lớn thế rồi mà chơi trận giả à ? Trận giả mà súng thiệt, nhưng chắc là không có đạn :)) Thế bắn nhau chết kiểu gì ? "Bùm ! Chết rồi nhé !" à ? ;))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Xóa thẳng tay và cảnh cáo 2 đồng chí, còn tái phạm sẽ treo nick luôn =.=! Đây ko phải là chỗ show hình nhảm nhí, okie?

hieu

Nấm nhỏ
Xin giới thiệu với các bác. Đây là nhất phẩm đại phu nhân của N-Club :em19: .Nói hơi quá thì phải.

Đó chính là vợ bác huydinh83 . Cái này em lấy qua yahoo nên hơi mờ .Mong mấy bác thông cảm :em13:

Huydinh83

Siêu Admin
Hieu ơi lựa "hàng" đi em. em thích món nào trong những món dưới đây? :em10:

Shotgun : em sẽ có cảm giác rất mạnh, thú vị

Sniper : Êm ái, gần như không đau đớn ( với điều kiện trúng 1 phát ngay mỏ ác). Em này nằm trong tay anh sẽ phát huy được tác dụng đó một cách khá tốt. Điều tốt lành là em sẽ không biết mình bị "hành thích" từ hướng nào, do đó sẽ tăng cường lòng vị tha :em41:

Handgun loại chuyên dụng cho ám sát tầm gần với ổ đạng 24 viên: cảm giác lạ khi luôn cảm thấy có người rình rập mình và được trang trí giữa 2 tròng mắt bằng 1 chấm đỏ của ống ngắm lazer

hieu

Nấm nhỏ
ái! oh my ghost ! nạy trời sao lại toàn súng khủng ! anh Huy ơi sao lại hok có cái súng nước hả anh. :((

Càng ngày bác Nô càng bộc lộ bản chất ... dê xồm hix ngày đầu cứ tưởng bác ý ngoan hiền không biết gì mới chết em chứ

Càng ngày bác Nô càng bộc lộ bản chất ... dê xồm hix ngày đầu cứ tưởng bác ý ngoan hiền không biết gì mới chết em chứ
Mấy ông anh có gặp anh Duy mấy đâu mà biết
HS trường em bản chất thế đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN