Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Mới kiếm dc máy PS2 màu Aqua Blue

Và cục save của Kemco Nhật, thấy màu đỏ trùng vs máy màu mình thích nên lấy về lun ^^

Cuối cùng là băng độc! Có tên là Kunio-Kun Collection. Là bản port từ Famicom sang. Trong băng này có trò bóng đá chưởng (tuyệt chiêu) và chạy vượt rào. Game này tại VN rất nổi tiếng vs cái tên là "Song Hiệp", một số nơi hay gọi là "thằng lùn".

Và cục save của Kemco Nhật, thấy màu đỏ trùng vs máy màu mình thích nên lấy về lun ^^

Cuối cùng là băng độc! Có tên là Kunio-Kun Collection. Là bản port từ Famicom sang. Trong băng này có trò bóng đá chưởng (tuyệt chiêu) và chạy vượt rào. Game này tại VN rất nổi tiếng vs cái tên là "Song Hiệp", một số nơi hay gọi là "thằng lùn".

@@ PS2 đẹp quá anh !

Kết cái ps2 màu đỏ của bạn rồi đấy. Hồi nhỏ thik nhất trò đá banh này. Chơi cười đau ruột, bạn kiếm dc băng này ở đâu hay thế.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN