Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Michael_Long

Nấm bình thường
Em mới kiếm được em này, nó xài cổng RF. Các bác cho em hỏi nó nhiễu nhiễu chứ không nét như vi tính phải không ạ?

Máy Nhật mà mới vậy là hiếm lắm bạn,xài dây RF chỉ cho TV cổ thôi,TV led hay LCD không chạy được đâu!Chào mừng bạn vào nintendo classic

Nhà em ngày trước may vẫn còn chiếc Sony 34 inch Wega nên cắm vào RF nó vẫn lên hình, nhưng nó nhiễu nhiễu chứ không nét căng như chương trình giả lập trên vi tính. Em hỏi nếu cái nào cũng nhiễu vậy thì thôi, chứ không phải thì để em mang đi sửa. Cám ơn các bác.

Hình xe tăng nó nhiễu như thế này này

còn máy nào không bạn?
Dạ không bác.

Bữa nay em ngồi coi thì thấy máy này chất lượng sản xuất cũng tầm tầm thôi chứ không được như những hàng Nhật khác, chắc là do đồ chơi nên cũng không làm kỹ. Lớp nilon trên tay cầm dán không đều, có chỗ đã rộp lên như chỗ ở dấu +, bên phải.

haigau

Nấm bình thường
Dạ không bác.

Bữa nay em ngồi coi thì thấy máy này chất lượng sản xuất cũng tầm tầm thôi chứ không được như những hàng Nhật khác, chắc là do đồ chơi nên cũng không làm kỹ. Lớp nilon trên tay cầm dán không đều, có chỗ đã rộp lên như chỗ ở dấu +, bên phải.

máy người ta hơn chục năm rồi có cất kỹ cở nào thì sứt mẻ đôi chút thôi , còn ko thì đem con máy nhật "không phải đồ chơi" nào đó cũng hơn chục năm trc mà còn mới ra so sánh đi ? so sánh kiểu này giống vạch lá tìm sâu vậy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN