Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
bán dc chưa a ? giờ e đang kẹt chứ mko củng qua xem thử bộ snes/sfc rồi , nếu tầm giửa tháng sau mà a chưa bán thì e sẻ qua xem :D
@mariobeo có muốn hùng hạp gì ko ? hơn 1000 bài mà chưa show hàng nửa là mần sao ? :>
Đang xem có thời gian rảnh thì em chụp từng món đưa lên thôi, lôi ra đc món nào chụp món ấy, chứ chụp toàn bộ 1 lượt thì hơi khó :))

Muốn có cái giá để như thế kia quá :-<

bán dc chưa a ? giờ e đang kẹt chứ mko củng qua xem thử bộ snes/sfc rồi , nếu tầm giửa tháng sau mà a chưa bán thì e sẻ qua xem :D
@mariobeo có muốn hùng hạp gì ko ? hơn 1000 bài mà chưa show hàng nửa là mần sao ? :>
Có người đặt cọc mua nguyên bộ rồi. Nếu có gì thay đổi sẽ báo cho em.

haigau

Nấm bình thường
Đang xem có thời gian rảnh thì em chụp từng món đưa lên thôi, lôi ra đc món nào chụp món ấy, chứ chụp toàn bộ 1 lượt thì hơi khó :))

Muốn có cái giá để như thế kia quá :-<
kaka nghe có vẻ đồ sộ :)) . A thì ghiền mổi snes thôi vì dể sưu tầm và có số lượng băng lớn hơn mấy hệ khác , mong chờ xem bộ snes của e .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN