[Thảo Luận] Pokemon Omega Ruby/ Alpha Sapphire

Cửa hàng game Nintendo nShop

anminh

Nấm bình thường

INFO:
Release date :
2014-11-21
ESRB : 7+

FRIEND CODE:
List F.C : http://goo.gl/Kyb0XY
Mọi người tự check và add FC của mình vào list nhé.
Add ai rồi thì thông báo lên topic hoặc PM để người ta biết mà add lại ~:>
Mọi người add luôn Safari Zone của người mà bạn biết vào list nhé.
Vì Safari pokemon sẽ fix dựa vào FC nên có thể một số bạn sẽ có FC chứa pkm hiếm.

EVENT:
Shiny Beldum kèm theo đá Mega, event kết thúc vào 14/1/2015.

HOANS

Nấm nhỏ
:-/ Mà bảng chưa cập nhật thêm OR/AS thì phải. Mình đặt cọc ở NShop rơi vào đợt 2 khoảng 2/12 mới có nên sẽ chơi chậm hơn mọi người. Kì này chỉ chơi có 1 bản Alpha Saphire thôi, chắc vừa chơi vừa bơi trong hồ nước quá :))

Ai chơi rồi cho cái cảm nhận nha! Ngồi đợi buồn quá! :((

Xem wall trên youtube mới đánh E4 lần đầu , vẫn còn sự kiện phía sau Rayquaza nữa roy đánh E4 lần 2 ... Mà sao ai cũng đánh E4 xong là không wall nữa xem cho hết lun ta...chứ E4 battle lần đầu thấy chán thế, team E4 toàn pkm lặp, hơi bùn ... Lần 2 chắc hoành tráng hơn với Mega mỗi người :v ... Đoán mò . Không có Fronties cũng hơi bùn , cái Maison thấy chán quá đi

INFO:
Release date :
2014-11-21
ESRB : 7+

FRIEND CODE:
List F.C : http://goo.gl/Kyb0XY
Mọi người tự check và add FC của mình vào list nhé.
Add ai rồi thì thông báo lên topic hoặc PM để người ta biết mà add lại ~:>
Mọi người add luôn Safari Zone của người mà bạn biết vào list nhé.
Vì Safari pokemon sẽ fix dựa vào FC nên có thể một số bạn sẽ có FC chứa pkm hiếm.

EVENT:
Shiny Beldum kèm theo đá Mega, event kết thúc vào 14/1/2015.
mình add bạn rồi nha

:-/ Mà bảng chưa cập nhật thêm OR/AS thì phải. Mình đặt cọc ở NShop rơi vào đợt 2 khoảng 2/12 mới có nên sẽ chơi chậm hơn mọi người. Kì này chỉ chơi có 1 bản Alpha Saphire thôi, chắc vừa chơi vừa bơi trong hồ nước quá :))

Ai chơi rồi cho cái cảm nhận nha! Ngồi đợi buồn quá! :((
mình add FC bạn rồi nhé, add lại giúp mình .

Ko bik trong cái list của chủ thread có ai, ai có add giùm phát, pm add lại ngay, chơi 1 mình buồn quá :((

tronglovan

Nấm nhỏ
chơi từ hôm 21,cảm nhận chung là cốt truyện ổn,hint lòi ra giữa đôi trẻ nhân vật chính,art đẹp
cơ mà xong nhiệm vụ delta làm gì nữa nhỉ,lấy cái mà để cưỡi lati bay vòng vòng ở đâu,rồi cái amulet coin nữa,bản này có chỗ nào để cày tiền như X/Y không :v

anminh

Nấm bình thường
Đã đánh xong E4, bắt cả Rayquaza lẫn Deoxy, giờ đi tới Battle Resort rồi.
Giờ chỉ còn việc hoàn thành Pokedex thôi là đi breed được rồi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN