Thắc mắc & Thảo luận về vấn đề GW,MT... cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình có và đang thử 1 vài HB mới như SNES, GB/GBC emu mà vẫn chưa dc...

Ko có vụ mượn đâu vì mỗi lần muốn chạy HB thì phải bắt buộc có game mới vào dc, Lúc mới công bố thì gc chỉ tầm 5$ và giờ thì tăng cao vl... Hên là kiếm dc 1 cuốn tại HL 200k :D
Vô HBC rồi thì chắc ko tắt máy luôn quá. Mà thực ra thì vẫn hóng GW 9.2 hơn là cái HB này. Ko biết khi nào thì team GW mới cho ra fw mới sp 9
2 đây T_T

hôm nay mình vừa xin được thằng em con EU 6.0 ko h@ck dc đang mong chờ ra GW 9. cho đời sáng rạng trở lại :((, để còn được chơi game OMEGA :((, àh mà theo tình hình hiện tại thì giữa 3 dòng JP EU vs US thì cái nào là nên chọn hiện giờ vậy các bác, cho em xin chút lời khuyên vì thằng em nhà em định mua mà k bik nên mua của hệ nào :(

bluke

Nấm bình thường
Cho mình hỏi:
GW vs MT cái nào xài tốt hơn ạ
Với lại GW có chơi đc game ds firm 9.2 k ????
Khó nói lắm chất lượng phần cứng ngang nhau. Nhưng mình vẫn đánh giá GW cao hơn. Lý do là vì GW support tốt hơn. Đơn cử trong việc support game 9.2 trong emuNAND, GW user chơi trước cả tháng rồi thì MT mới đưa ra được. Hiện tại GW chuẩn bị hổ trợ cho máy không hack được MT vẫn chưa nói đến gì cả.

NineOneOne911

Nấm nhỏ
đã ra rồi hả bác. có ai dùng thử và đánh giá chưa?
Tất nhiên là khi bán ra thì phải có ng` mua, VN mình chưa thấy ai xài cả lên GBAtemp kiếm ra cả đống. Nếu có tiền mà thích thì cứ hỏi alviss ship về. Trên gbatemp cũng đợi gw 9.2 chứ ít ai mua sky3ds cả, 2` cái là bàn luận về sky mà lúc nào cũng china's team =))

bluke

Nấm bình thường
Sky ra lâu rồi, hiện đã bỏ giới hạn 10 game nếu thích thì có thể đặt Alviss. Mình ko khuyến khích mua vì đây là hàng tàu khựa có thể đột tử bất cứ lúc nào zzz
Chỗ nào nói nó bỏ giới hạn 10 game đâu bạn. Chỉ có mấy anh tèo tìm ra cái lỗi rút thẻ thôi. mà làm cái đó thì cái thẻ đi nhanh thôi.

được, nhưng nếu bạn chưa có máy mà định mua máy bị ban thì không nên, vì dùng GW thì game vẫn mua dc DLC hay down thêm patch về bt, lúc này mà máy bị ban ko vào dc eshop sẽ rất thiệt
Pkm mới ra đã có patch mới fix lỗi luôn kìa

0902070937

Nấm nhỏ
Máy Fw 6. bị ban eshop thì sau này có nâng lên FW9. để xài GW dc ko các bác ?
Ngoài việc mất hết mấy game h@ck có dc thì còn hại gì nữa ko ?
up lên k mất game đâu bạn, tranh thủ up đi r GW nó ra 9.2 còn hack đc, lỡ mà Nin ra fw mới lại hối hận

được, nhưng nếu bạn chưa có máy mà định mua máy bị ban thì không nên, vì dùng GW thì game vẫn mua dc DLC hay down thêm patch về bt, lúc này mà máy bị ban ko vào dc eshop sẽ rất thiệt
Pkm mới ra đã có patch mới fix lỗi luôn kìa
patch fix lỗi ấy là tải từ eshop hả huynh?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN