[Thảo Luận] Pokemon Omega Ruby/ Alpha Sapphire

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho mình hỏi có cách nào breed hitmonchan ra trứng hitmonchan luôn ko ạ, mình breed toàn ra tyrogue thôi, không rành phần breed này cho lắm mong m.n chỉ thêm ạ :P

Akashi

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi có cách nào breed hitmonchan ra trứng hitmonchan luôn ko ạ, mình breed toàn ra tyrogue thôi, không rành phần breed này cho lắm mong m.n chỉ thêm ạ :P
Không được bạn nhé, vì Tyrogue là dạng pre-evol của Hitmonchan, Hitmonlee và Hitmontop nên bạn breed sẽ ra cấp đầu tiên của nó, trừ 1 số con như Snorlax... cần phải giữ item mới breed được pre-evol của nó :D

@Akashi Thanks bạn :D

À cho mình hỏi thêm, khi đánh online mặc dù mình dùng Sticky Web vs Speed mình cao hơn con Abomasnow nhưng nó lại dùng move trước mình, sáng thua trận đó ức chế nhưng vẫn ko hiểu vì sao :(

Akashi

Nấm nhỏ
@Akashi Thanks bạn :D

À cho mình hỏi thêm, khi đánh online mặc dù mình dùng Sticky Web vs Speed mình cao hơn con Abomasnow nhưng nó lại dùng move trước mình, sáng thua trận đó ức chế nhưng vẫn ko hiểu vì sao :(
Khi đánh một số con có move có thể đánh trước ko cần speed cao như Sucker Punch chẳng hạn. Còn Sticky Web thì khi bạn rải lên thì Pokemon cả đối thủ trong lượt bạn rải ko bị giảm speed, chỉ khi nào đối thủ switch Pokemon mới bị giảm :)

Akashi

Nấm nhỏ
cho mình hỏi bạn nào còn dư code của Eon Ticket hay là pokemon Shiny Beldum hay Shiny Genga ko các bạn?
nếu dc mình xin mua lại mấy pkm event đó
Bạn ko cần mua đâu, vì event được free ko tốn tiền, đừng vì mấy ng muốn lợi mà mua bạn nhé :D. Ai có dư sẽ cho bạn thôi >:D<

mình hiện đang chơi AS mà pokemon roaming mình hướng tới là Latios nên cần Eon Ticket lắm. Còn pokemon Genga là dành cho team, không biết bạn nào có con Genga Shiny event ko nhỉ?

hình như h ko còn code eon ticket nên ko ai có đâu, h chỉ có bật streetpass đi lại may mắn có ai có 3ds mà có vé eon ticket đi ngang qua thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN