3DS Monster Hunter 4G - Tiếp tục cuộc săn

Cửa hàng game Nintendo nShop

ansonhai

Thành viên lâu năm
Chục ngày nữa là ra thôi nhỉ :D. Kì này chắc sẽ chịu khó online đêm săn bắn trong trường hợp con ngủ ngoan =)).

Bác ASH có chơi vũ khí mới không :3. Mình đang tập CB với bản demo, cảm giác rất là phê <):)
Dự kiến là lên online sẽ gặp người chơi CB nhiều như nấm :))

Early game mình sẽ choảng Switch Axe với Hammer truyền thống cho nhanh, CB cũng thích nhưng để luyện sau :D

silver_veno

Nấm nhỏ
Đợt rồi MH3U cũng chỉ toàn chơi LS (quen rồi thành thói) với khúc cuối chơi kelbi bow =)).

MH4U sẽ chơi CB main luôn từ đầu hehe. IG nhìn cũng khá vui, chắc làm sub-main :3

ansonhai

Thành viên lâu năm

ansonhai

Thành viên lâu năm
Nintendo EU vẫn chăm chỉ làm trailer mới:​
Giới thiệu tính năng đặc biệt trong vũ khí của Chaos Gore Magala:​
Vài mẹo nhỏ hữu ích:​

ansonhai

Thành viên lâu năm
Nintendo Voice Chat Podcast - chương trình phát thanh chuyên về Nintendo của IGN vừa có 1 live show đặc biệt về Top 10 game 3DS:

Tại phút thứ 53, đại diện của Capcom USA đã xuất hiện để nói về DLC cho MH4U.

Trailer cho đợt DLC đầu tiên: https://www.youtube.com/watch?v=0flf2-8Mtug&t=54m25s

Như vậy là 1 gói DLC gồm nhiều Q sẽ được phát hành vào thứ 6 đầu tiên của mỗi tháng, chứ ko phải kiểu mỗi tuần 1 Q như hồi MH3U.

Đợt DLC đầu tiên cho MH4U là thứ 6 tuần sau, 6/3/2015.

Mình mới chơi game này nhưng vào diễn đàn 3DS không post hay trả lời được các Topic MH4U. Có bạn nào hưỡng dẫn cách trả lời hay post được bài với

Cái DLC là ra mỗi tháng đúng ko ạ :D vậy là h nếu hồi trước 15/3 chưa mua game thì vẫn chế dc nguyên 2 bộ Mario/Luigi nhỉ? Nhưng cái starter pack nhiều item quá :(

ansonhai

Thành viên lâu năm
Cái đó chả quan trọng, có tí item ấy mà, về sau farm ra đầy.

Cứ vào hội Monster Hunter VN trên Facebook kêu thêm người cùng chơi online tha hồ mà farm.

Kurogane

nWriter
Cái DLC là ra mỗi tháng đúng ko ạ :D vậy là h nếu hồi trước 15/3 chưa mua game thì vẫn chế dc nguyên 2 bộ Mario/Luigi nhỉ? Nhưng cái starter pack nhiều item quá :(
Starter Pack chủ yếu vào cái bộ Mario/Luigi (vì mỗi người được chọn 1 trong 2 thôi), có thể nói là bộ đó là bộ mạnh nhất trong Low rank, nhưng lên High rank thì nó là cùi (gần cùi nhất chứ vẫn hơn vài món high rank đầu tiên :v ), còn mấy cái item thì chế đầy ra.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN