Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

VinhWin

Nấm bình thường
không ngờ nó lại hiếm như thế, giá trên ebay nhìn muốn đuốii luôn.
Trong khi đó ngược lại băng gba có cuốn kiếm không ra ở vn thì giá trên ebay lại chấp nhận được, nếu không tính tiền ship... mình cần kiếm mấy cuốn snes mà ở vn khó thấy mà coi trên ebay cái giá làm nản lòng :(

Sửa lần cuối:

conheodat481

Nấm nhỏ
Vừa tìm được game Nes Bomberman 2 mà hệ EU là Dynablaster, :) ,mình rất vui vì trên máy Nes Bomberman 1 còn kiếm được chứ Bom 2 thì có lẽ là siêu hiếm :D ....

vài em Bomberman trên console :)
Quá khủng, bạn đúng là dân sưu tập thực sự. Băng, tem đều và đẹp, để có bộ sưu tập này chắc bạn tốn thời gian và tiền bạc không phải là con số nhỏ, rất mong giao lưu và học hỏi bạn.

VinhWin

Nấm bình thường
Quá khủng, bạn đúng là dân sưu tập thực sự. Băng, tem đều và đẹp, để có bộ sưu tập này chắc bạn tốn thời gian và tiền bạc không phải là con số nhỏ, rất mong giao lưu và học hỏi bạn.
Cám ơn bạn ( cũng như a e topic nclassic ) đã phản hồi tốt về những gì mình đăng lên topic :), nhưng bạn nói giao lưu học hỏi thì từ "học hỏi" mình không dám nhận hix, thật ra nói về game mình cũng tầm thường thôi ( ngược lại là thật sự mình phải học hỏi nhiều thứ từ a e trên diễn đàn :) )chẳng qua có máu thích sưu tầm cộng với động lực muốn tìm lại cảm giác tuổi thơ 1 thời mê muội với những trò game Nintendo rất đỗi quen thuộc trước kia :), xuyên suốt quá trình 2 năm sưu tầm không gì khác hơn là tâm huyết và may mắn giúp minh tích luỹ được chút vốn luyến để gọi là góp vui cho topic Nclassic mà thôi ..... :)

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN