HCM close

Cửa hàng game Nintendo nShop

Game store onl chu j. Khoái bắt bẻ hả. Máy vs thẻ 32 vs hack 5tr5 còn mún j. K lẻ đòi bán 4tr5 đúng giá mua hả. Vl.
Ê, lớn rồi thì nói chuyện cho cẩn thận. Tôi nhắn tin hỏi bạn rất đàng hoàng. Bạn báo giá vói tôi là 5t5 máy mới 100% còn bảo hành 6 tháng, không hề nhắc gì đến việc có các phụ kiện kèm theo. Nếu mà ngay từ lúc đó bạn nói luôn là có phụ kiện kèm theo thì ok tôi qua mua ngay liền. Không trả giá, không nói năng gì nhiều.

Còn bây giờ bạn lại thêm vào phụ kiện là thẻ 32gb và hack thì tôi lại tự hỏi liệu máy của bạn có thực sự là mới đúng 100% không. Với những thông tin mập mờ như vậy, tôi thật sự không hiểu là bạn muốn bán hay là đang muốn chăn gà ở đây.

Việc bạn đặt hàng hay mua lại của ai nói thật tôi cũng chả quan tâm, bởi vì tôi đang có nhu cầu mua nên mới hỏi bạn. Vậy thôi.

Ê, lớn rồi thì nói chuyện cho cẩn thận. Tôi nhắn tin hỏi bạn rất đàng hoàng. Bạn báo giá vói tôi là 5t5 máy mới 100% còn bảo hành 6 tháng, không hề nhắc gì đến việc có các phụ kiện kèm theo. Nếu mà ngay từ lúc đó bạn nói luôn là có phụ kiện kèm theo thì ok tôi qua mua ngay liền. Không trả giá, không nói năng gì nhiều.

Còn bây giờ bạn lại thêm vào phụ kiện là thẻ 32gb và hack thì tôi lại tự hỏi liệu máy của bạn có thực sự là mới đúng 100% không. Với những thông tin mập mờ như vậy, tôi thật sự không hiểu là bạn muốn bán hay là đang muốn chăn gà ở đây.

Việc bạn đặt hàng hay mua lại của ai nói thật tôi cũng chả quan tâm, bởi vì tôi đang có nhu cầu mua nên mới hỏi bạn. Vậy thôi.
Chán thì làm con này nè thím =))

Đính kèm

Nói cho nghe nà. Người cmt với ý định chế giễu là bạn. Và để giải đáp thắc mắc t tl đây : thứ 1 t k hề tl t mua máy bên mỹ. Vì nếu mua bên mỹ t chả dám bảo hành 6 tháng cho b vì t k phải shop. Và chế độ bảo hành 6 tháng ai cũng bít là gamestore onl thôi
Thứ 2 : b nói t chăn gà. Người ta k ngu b ah. Vì có quá nhìu người trước b chỉ hỏi qua loa. Mấy người trước b t đều nói thẻ. Rồi hack. Rồi bảo hành nhưng họ chỉ hỏi cho vui. Thế nên t báo giá. Ai thật sự cần. Người ta sẽ hỏi nhìu hơn hoặc qua tận nơi
Thứ 3. Bên amazon hiện giờ bán giá 219usd chưa thuế. Và nếu t báo 5tr5 cũng k phải chăn gà như b nói. Và hiện tại gamestore onl cũng báo lại đợt sau ban giá 5tr190. B có thể trực tiếp qua đó order
T ghi lại rõ ràng lần nữa :Máy không là 5tr. Hack và thẻ 32gb là 5tr5
Và trước tiên cmt lịch sự đi đã thì hãy kêu người ta licj sự. Vo cmt kiểu châm biếm mà kêu lịch sự ah.

Nói cho nghe nà. Người cmt với ý định chế giễu là bạn. Và để giải đáp thắc mắc t tl đây : thứ 1 t k hề tl t mua máy bên mỹ. Vì nếu mua bên mỹ t chả dám bảo hành 6 tháng cho b vì t k phải shop. Và chế độ bảo hành 6 tháng ai cũng bít là gamestore onl thôi
Thứ 2 : b nói t chăn gà. Người ta k ngu b ah. Vì có quá nhìu người trước b chỉ hỏi qua loa. Mấy người trước b t đều nói thẻ. Rồi hack. Rồi bảo hành nhưng họ chỉ hỏi cho vui. Thế nên t báo giá. Ai thật sự cần. Người ta sẽ hỏi nhìu hơn hoặc qua tận nơi
Thứ 3. Bên amazon hiện giờ bán giá 219usd chưa thuế. Và nếu t báo 5tr5 cũng k phải chăn gà như b nói. Và hiện tại gamestore onl cũng báo lại đợt sau ban giá 5tr190. B có thể trực tiếp qua đó order
T ghi lại rõ ràng lần nữa :Máy không là 5tr. Hack và thẻ 32gb là 5tr5
Và trước tiên cmt lịch sự đi đã thì hãy kêu người ta licj sự. Vo cmt kiểu châm biếm mà kêu lịch sự ah.
Bạn nói là bạn mua ở cái gamestore nào đó - tui không cần biết. Tui cũng chưa bao giờ khẳng định là bạn mua bên Mỹ, mà cho dùn bạn có mua ở châu phi hay là ở sao hỏa thì tui cũng không quan tâm.

Tui nói bạn chăn gà là có cơ sở. Vì trong topic bạn ghi là máy mới 100%. Nhưng xem lại bình luận thứ 6 thì bạn nói gì? Máy vs thẻ 32 vs hack 5tr5 còn mún j. K lẻ đòi bán 4tr5 đúng giá mua hả. Vl.
Ngay từ bình luận đó đã biết máy của bạn không phải là mới 100% rồi. Không phải chăn gà thì vậy là gì?

Cuối cùng là nhìn lại văn phong của bản thân đi bạn à. Viết bài thì sai chính tả, viết tắt rồi chửi người khác các kiểu.

Tui giúp bạn chụp lại ảnh màn hình bạn bán rồi, nên nếu bạn có ý định chăn gà tiếp trên này thì tui cũng không ngần ngại tặng hình ảnh vào từng topic của bạn đăng đâu. Nếu bạn làm đúng thì chẳng có gì phải sợ mà close topic cả.

:)) thế thanks bạn nha.mình close topic vì ở đây chỉ là cãi nhau ai rãnh vô mua máy.t có cmt bạn cuối cùng là cứ inb t bán tiếp,chứ k phải sợ bạn mà đóng topic,còn nói nghe nà, máy t còn order bên chủ group smash gì trên facebook đấy ( gameshop onl hay là gamestore onl) để không bạn lại mặc định gameshop gamestore gì là mua bên nước ngoài,còn người ta hỏi t la phải nick : khoavo không,mắc gì bạn trả lời :" =))))) không phải đâu bạn ơi, người ta oder tận bên gamestore đấy." thế không phải châm biếm chứ là gì, muốn nói khích bác gì ở đây,
bởi vì order hàng vẫn đang trên đường về đây,t chưa bóc được máy lấy gì không ghi 100%, tiền hack với thẻ thêm nếu ai muốn có máy chơi ngay,
đã hỏi thì hỏi cho tới rồi hãy nói, đối với người như bạn khong mua đươc máy giá rẻ thì khoái vô topic người ta làm loạn,thuận mua vừa bán, đừng mà mua không được,quay qua nói này nọ.
t cũng chỉ chỗ bạn rồi đấy tới mà mua 5tr190 hay thích mimi 5tr580k như bạn nói,còn thích chửi nhau thì t k rảnh nữa,chụp màn hình topic t rồi đợi đi bạn,chịu khó ai hỏi mua máy t bạn inb từng người nha,thanks bạn nhiều.k rãnh cãi với bạn nữa. bạn thích thì cứ nhây nhây tiếp

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN