3DS friend code

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bác là số 9 phải không? Mình là số 1, đã add bác rồi. Thấy có số 6 và 8 cũng add bác rồi đấy. Bác add lại nhé
Thanks bác, e add rồi ạ. Bác cho e hỏi chút, sao e xài mạng vnpt thì chơi đc mario kart, còn fpt lại ko đc bác nhỉ? Cứ connect mãi. Có phải setup gì ko bác nhi?

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk

Yung

Nấm nhỏ
Thanks bác, e add rồi ạ. Bác cho e hỏi chút, sao e xài mạng vnpt thì chơi đc mario kart, còn fpt lại ko đc bác nhỉ? Cứ connect mãi. Có phải setup gì ko bác nhi?

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk
Mạng nào cũng chơi bt mà bác. Bác xem đôi khi phải reset lại router wifi đó, hoặc đặc pass cho wifi dạng wep thôi, wep2 hay kén lắm

(Ngoài lề) Mình ở Cần Thơ, mấy bạn cho mình hỏi là có ai ngoài TP.HCM đã từng đặt hàng qua nshop bằng hình thức chuyển khoản chưa, thấy có uy tín không? Vì mình định mua hàng ở nshop mà thấy thanh toán hình thức chuyển khoản nên hơi đắn đo

Mình cũng mới mua máy, giờ đang chơi: Super mario bros 2, Monster Hunter 4 Ultimate, Pokemon Omega Ruby (Vì máy mình hack rồi nên chơi cùng game nào cũng được). Kết bạn với mình nhé!
Friend code: 3325 - 6009 - 9059

Friend Code : 3110-8457-7788

Mình đang chơi pokemon x và or. với lại như bác trên, máy mình cũng hack rồi nên chơi gì cũng đc. các bạn add mình với nhé, mới chơi các bạn chỉ bảo dùm nha kaka. cảm ơn nhiều!
// bạn nào add mình rồi thì cho mình 1 cái pm vào inbox để mình add lại nhé.

Yung

Nấm nhỏ
Friend Code : 3110-8457-7788

Mình đang chơi pokemon x và or. với lại như bác trên, máy mình cũng hack rồi nên chơi gì cũng đc. các bạn add mình với nhé, mới chơi các bạn chỉ bảo dùm nha kaka. cảm ơn nhiều!
// bạn nào add mình rồi thì cho mình 1 cái pm vào inbox để mình add lại nhé.
nice pix :)

( Ngoài lề) Các bác trong group cho em hỏi là tính mua dsi ở Đức Hiếu store mà không biết chỗ đó có uy tín hay không? Mong các bác tư vấn cho em biết

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN