Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
mình cũng bị giống bạn này nhưng là các trang web việt như mp3 , nhaccuatui .... xem clip dc nhưng nghe nhạc thì bó tay :idontknow:
tình hình là IDM của mình ko có cái nào đuôi .FLV , vậy vào IDM mình xóa cái nào ???
Bạn xóa các đuôi MP3 và WMA đi thôi, nếu không nó sẽ tự bắt link.

Mà, bạn dùng IDM bản cũ phải không?

Zephyr

Nấm bình thường
Hiện nay mình ko còn sử dụng YouTube dc nữa.Ai bít cách fix xin chỉ giáo.
từ IE chuyển sang dùng Firefox và ngược lại ,nếu đang dùng firefox thì chuyển qua thử dùng IE .Chắc chú dùng IE vì IE hay lỗi phần Macromedia lắm :|

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Sử dụng là sử dụng như thế nào hả bạn? Upload hay download video?

Nếu là download thì NDS đã nói ở trên rồi, tớ nói thêm là cài IDM bản mới sẽ không tự động download nữa mà sẽ có button riêng.

Còn upload thì lại liên quan đến pháp lý. YT đang bị kiện vì chứa rất nhiều video liên quan đến bản quyền từ trước đến nay, và hiện các video này đang dần bị xóa (hôm trước tớ post cái OP lên mà cũng bị del), các episode anime cũng bị xóa gần hết. Nếu bạn muốn upload video thì hãy upload lên các trang video trực tuyến khác, đặc biệt là của VN sẽ nhanh hơn.

@A-Bảo: Từ RE4 đó ^^
Ý mình là mình ko vào dc mặc dù đã update Adobe fllash và turn on JavaScript

Zephyr

Nấm bình thường
từ IE chuyển sang dùng Firefox và ngược lại ,nếu đang dùng firefox thì chuyển qua thử dùng IE .Chắc chú dùng IE vì IE hay lỗi phần Macromedia lắm
Spam đấy :))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
hum nay wởn đú lên thủ đức cùng cherry kid, chibicomic87, kame-hino, dragon z hội tụ với anh huydinh83 và chị nhà Tina :x

đầu tiên là vào quán caffee đú đỡn :)) lấy dsi của anh huy và chibicomic87 ra tự sướng =))

:">

hị hị...

sau 15s thủ thuật trên dsi chúng ta có 1 cặp admin đẹp đôi :x

xì teen :">

12h trưa chạy đi ăn, ăn huy dẫn 1 chỗ rất thơ mộng và lãng mợn :|

Thực đơn: lâu 1 cái , cá 1 con, gà 1 con - no bò lăn :"]

Đú dữ quá, đi ngủ đây. bibi bà con ^^

NintendoDS

Nấm nhỏ
Bác áo Hồng đẹp nhất hình , mấy cái còn lại của bác Bảo bựa kinh ấy , mà mấy anh/chị ăn ở đâu nhìn như dưới quê vậy , thơ mộng thật , bữa nào có em đi nhớ dẫn em đi Nhà Banh nha :))

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT

DSi của tui chụp đẹp quá ehheh
:">

hị hị...

sau 15s thủ thuật trên dsi chúng ta có 1 cặp admin đẹp đôi :x

Cái này a Huy mà thấy là bỏ chị Tina liền rheo B ehhe

xì teen :">

Cái này Tăng Thanh Hà phải chịu thua lun ehhe

Thực đơn: lâu 1 cái , cá 1 con, gà 1 con - no bò lăn :"]

Nhìn lại thèm ehhe mà sao ko quảng cáo thêm "mùi vị đặc trưng" của "con sông xanh xanh" khi đang ngồi ăn ông

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN