Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Zephyr

Nấm bình thường
Uhm đính chính là kamus lúc nào cũng hâm chứ ko phải dạo này =)) mà tại sao lại đi nhái Nman nhỉ :-? nhà có ảnh Nman dưới gối ko đó kamus

kamus

Thành viên lâu năm
Ồ ồ nghe nói mấy lúc trước còn giả làm Ashera nữa :em36:
Có tin bữa nào giả ra thằng Yang luôn ko?

@Zephyr & OneyBrrr: In hình Nman lên gối hay để dưới gối tối ngủ cho gặp ác mộng àh?

Thôi thì bây giờ cứ 1 tuần mình sẽ fake ra 2 người bất kì vậy chứ mình làm mình mãi chán lắm

thientai99x

Nấm nhỏ
Có tin bữa nào giả ra thằng Yang luôn ko?

@Zephyr & OneyBrrr: In hình Nman lên gối hay để dưới gối tối ngủ cho gặp ác mộng àh?

Thôi thì bây giờ cứ 1 tuần mình sẽ fake ra 2 người bất kì vậy chứ mình làm mình mãi chán lắm
em thấy kamus triệu chứng người bị tâm thần phân liêt, khi nào fake các mod cho mấy cái thẻ :))

gameboy89

V.I.P Member
Nhà đoạn đầu ngõ có cái nhà đag xây, nhà đấy gọi cả ng` đến giỡ cái cột điện ở đó ra làm mình mất mạng 2 hum nay, gọi bọn FPT đến sửa, đứt dây hay đứt cái ji ji đó :em19:, thì thấy bọn nó login vào modem thấy cái phần downstream với upload bị giảm so với hồi trước :-??, từ 6144 xuống còn 1500 Kbps :|, để đêm nay test tốc độ down xem thế nào :-s
- Khéo bọn này nối nhầm cũng nên :em22:

có thể là do mạng chưa ổn định thôi, nhà em 1 lần bị thế xong tự nhiên hết luôn, bây h down vèo vèo:em15:
@kamus: 2 người có vinh hạnh đó chắc chắn rất hạnh phúc:em36:

lucasDS

Nấm nhỏ
Dạo này DS hết game chơi roài ,chán quá :(
May mà cái card on của mình chơi đc Two Worlds nên cũng đỡ chán ,mỗi tội phải để tất cả ở mức low ,nhìn lởm lởm sao ý .... :em05:

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

In hình Nman lên gối hay để dưới gối tối ngủ cho gặp ác mộng àh?
Xài cái này đảm bảo ko gặp ác mộng đâu :em26:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
@ Kamus: chú em cứ xạo chứ chắc ở nhà cũng có gối ôm in hình Nman rùi, vừa ngủ vừa ôm, rồi dính nước miếng tùm lum cho xem. >:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN