Tuyển tập patch English cho các game Japanese hay

Cửa hàng game Nintendo nShop

anh ptanhkhoa post típ các bản patch mới đi chứ, mấy game ở trang 2 chơi ù ù cạc cạc chả hiểu zi` >"<
dù là hay :D
hay nếu ít time thì share ae mấy trang hay có patch để ae trợ giúp
em dc nghỉ tới 1/2 tháng 2 nên rảnh nợ lắm ^^!

Rai.Nakami

eden or heaven?

không biết có patch của Sigma Harmonics ko :( search Google mãi ko ra :(...Square Enix còn bận FFXIII, KH, VP nên chẳng biết có nhớ tới bản Eng của cái này không :(

ai tìm hộ có patch không nhé :) cảm ơn nhiều :x

game này nghi chắc sẽ ko có bản E hay muốn làm patch cũng khó vì mấy khung hội thoại của nó chỉ phù hợp với chữ Nhật , tiếng Anh thì ko biết phải ghi ntn ... mình nghĩ vậy .

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Inazuma Eleven chơi hay thật, làm nhớ ngày xưa mê đắm đuối Tsubasa :myemo0125::myemo0125:

Mà trò này dùng cel-shading nhìn còn đẹp hơn nhiều nữa, cốt truyện cũng sâu sắc :clap2[1]:

Buồn một nỗi Patch E chỉ được 1 đoạn ngắn ngủn, khoảng 5 phút đầu tiên, tiếc thật. Ko biết game này có cơ hội ra bản E ko các bác??:em04:

cho mình hỏi cel-shading là gi vậy bạn.
game này chắc ko ra bản E đâu. sắp ra bản 2 rồi, nhưng chưa biết chừng nào nó sẽ cho ra nữa, thấy nó quản cáo cũng lâu rồi.
game này thật hấp dẫn. sao game TSubasa ko chịu ra nữa nhỉ, mấy năm trời mới thấy ra 1 bản, giờ thấy đứng im rồi. mình là fan Tsubasa đấy

espeon

V.I.P Member
Cel-shading là engine đồ họa mà nhân vật hoạt hình được làm ra 3D, giống như Rouge Galaxy trên PS2, mới đây có PoP 4 trên PC và PS3.

Trên DS thì có game Zelda Phantom Hourglass là đồ họa Cel-shading đấy :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
để dễ hình dung thì đó là 1 khối 3D bên ngoài được bao bằng 1 lằn kẻ, bên trong có thể có vài đường kẻ nữa nếu cần mô tả thêm chi tiết

Dragon Ball: Origin cũng có thể chỉnh cell-shading đấy, dùng cheat sẽ ra (tuy không đẹp:-")

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ừm, nó đó :spiteful[1]:

Bi giờ chỉ có một mong ước nho nhỏ :^o

Là có team nào hảo tâm quay lại patch complete cái Inazuma này để mình được thưởng thức trọn vẹn :em25:

Híc, nhớ ngày xưa mỗi lần chơi tsubasa là phải xem cho được Kojiro sút cú sút mãnh hổ, tuyêt cú mèo :myemo0125:

Megazero

Nấm nhỏ
Ai cho mình lại cái Patch E của game Jump Umtimate ở trand đầu cái? Cái link trang đầu die rồi. Up lên mediafire hộ nhé :P

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN