Request Save

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cung cấp NDS gamesave theo yêu cầu

mình thấy hiện giờ 1 số bạn bị mất gamesave hay mới chơi muh không muốn tốn nhiểu thời gian để tìm kiếm nên mình cũng mở thêm topic để giúp các bạn đó
hy vọng mọi người cũng đừng la ó nha
ai muốn gamesave gì thì chỉ cần nói tên mình sẻ upload lên cho các bạn trong thời gian nhanh nhất

Pokemon Diamond (U)

Pokemon Pearl

- Surfs Up
Unlock all Surfers, Boards & Footage
Download

- Yu-Gi-Oh! WC 2007
New Game, Have all Cards & Max DP
[theo yêu cầu của Nekki Basara]
Download

- Megaman Battle Network 5 - Double Team DS
New Game, All Chips, Max Zenny+Bugfrags
Download

- Cooking Mama
All Recipes Unlocked
Download

- QuickSpot
Rapid Play: main mode complete
Focus Play: all pictures unlocked
Download

cho em xin cái file save của pokemon diamond (pearl) đã bắt đủ mấy con truyền thuyết và ở đó có con roseade luôn đi em thích con đó lắm

sry cho bump cái nữa nha
để mấy bác đó biết đã có hàng lolz

ac ac mới vửa bỏ save cooking mama lên là bài của mình bị chuyển luôn hix hix
rồi đó đầy đủ file save
have fun guys

trthths

NDS Member
Hok dc rùi bác ơi, nó nói All download slots assigned to your country (Viet Nam) are currently in use. Please try again in a few hours or install the Megaupload Toolbar for immediate access - with the toolbar installed, there are no more slot limitations for you!
Sao đây

A dc rồi, em down cai magaupload Toolbar về nên cài dc rồi
Bây giờ giải nén và copy vào thẻ nhớ là dc hả anh? Có xóa file cũ ko????

trthths

NDS Member
Ok men. Vậy là khỏi mắc cong đi tìm chip làm gì cho mệt. Yên tâm chơi lun cả 2 team hehehe
Sax, bác ơi, file thì xài dc rồi nhưng vào thì chip dỏm, 0 money,0 bugfaqs. Vậy là sao, có khác gì new game đâu, làm em xóa file cũ rồi huhuhuhuhu...
Bác cho nick Yahoo đi dễ liên lạc

Unicorn9x

Nấm nhỏ
cho em xin phai save quick spot mà cái focus play chơi đến vòng 100 hay nhìu hơn cũng dc!! hôm nọ lỡ tay xóa mất lười cày lại wá!! 100 vòng chớ ít gì!!

@aznguyz : quên mất , dùng save của bạn thì sẽ dính lun cái tên madcat ._.
Cho mình hỏi nếu mình create cái save mới , chỉnh face , hair với nick theo ý mình rồi đưa cho bạn thì có dùng gameshark để chỉnh lấy hết bài được hông :mellow[1]: ? ( nghe nói là dùng gameshark but mình ko bít dùng thế nào ? Nếu được thì bạn giúp giùm mình nha , thx nhìu :clap2[1]:

Đính kèm

bump cái
Quick Spot gamesave có link rồi

tới Nekki Basara : cai yugioh có số serials card trên mạng một đống đó bạn ban thích tạo deck cần con gì thì ban lấy số của card đó
chứ mình dùng công cụ tìm code của mình , muh tìm hơn 12 tiếng vẫn ko có
cái file sav mình up ở trên là mình lấy ở trên mạng về chuyển thành cho R4 nên mình ko có y kiến gì về nó , hy vọng bạn thông cảm

còn tới trthths : hôm wa mình thức tới 5h sáng để sửa lổi gamesave cho bạn , nhưng mình ko biết mổi lần mình hack thi cái của chương trình hack cùa mình dò code và thay đổi code [nó hiện thông báo thành công] nhưng sau khi save lai thi co trục trặc , để mình cố gắng thêm ít tiếng nữa , nếu được thì mình sẻ up lên ngay , sry ban nha

trthths

NDS Member
Cảm động quá, thật cám ơn bác nhìu lắm, có gì nếu dc bác cứ up lên giúp em. Thanks

Cái save của em chứng nào xong mà lâu quá vậy huhuhu :em25: :myemo0104:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN