[DSi e+] Alice in Wonderland

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Thông tin game
Alice in Wonderland được phát triển bởi Studio Etranges Libellules ở France, Alice in Wonderland sẽ xuất hiện đồng loạt trên các hệ máy Wii, Nintendo DS và PC vào 02/03/2010.

Hành trình xuống hố thỏ đến vùng đất Underland của Alice là môt game lấy cảm hứng từ phim cùng tên của Tim Burton và khám phá sự kì diệu của một thế giới tưởng tượng. Người chơi đồng hành cùng Mad Hatter và các con thú khác như thỏ, mèo, ... để làm sáng tỏ các bí ẩn của vùng đất Underland. Khám phá một thế giới xa lạ, tiêu diệt kẻ thù và tránh các cạm bẫy. Gặp gỡ các nhân vật mới không kém phần kỳ lạ với các khả năng độc đáo, giải quyết các câu đố và giúp Alice trong trận chiến chống lại hoàng hậu Red Queen và đánh bại Jabberwocky.

Tên game: Alice in Wonderland
Phát triển: Etranges Libellules
Phát hành: Disney Interactive Studios
Thể loại: Adventure
Hệ máy: DS
Ngôn ngữ: English
Ngày phát hành: 02/03/2010
Download: RapidShare - Megaupload - HotFile - MediaFire

Screenshots

Trailer
[YOUTUBE]k-yBEXWaoaw[/YOUTUBE]​

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
tất nhiên , bạn không thấy ROM này được post trong ROM dsi à, nhưng cũng có game có thể patch thành game của dslite , vd assianred gì đó, chơi trên dslite sướng lắm

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Uhm, ko hẳn, game này chỉ thêm ứng dụng camera cho DSi, mà DSi ko xài dc nữa là ><.

Game này DSlite có thể chơi dc đó, bạn cứ test thử xem, gameplay khá độc đáo đồ họa ngộ nghĩnh

r4 ds ko chơi được trên ds lite, ko biết FC khác thế nào. Thấy game cũng nhộn nhộn muốn chơi thử, ai có patch thì đưa lên cho mọi người cùng chơi.

gameboy89

V.I.P Member
ra rồi thích quá eheh
Nghe câu này thấy ngộ :)), làm mih mún test :em33:
Thấy hình ảnh nét vẽ trông có vẻ thần bí :em17:, đc cái âm thanh trong game thực fết như tiếng khóc của Alice và tiếng kêu chẳng hạn

- Dsone : Vô đc cái phần "Play story game" , còn cái phần có logo Disney thì hok vào đc, chắc wifi hay credit ji` đó chắc cũng hok quan trọng :P

Game hoạt động tốt trên Fc: DSone, Cyclo ds, M3ds real

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Nghe câu này thấy ngộ :)), làm mih mún test :em33:
Thấy hình ảnh nét vẽ trông có vẻ thần bí :em17:, đc cái âm thanh trong game thực fết như tiếng khóc của Alice và tiếng kêu chẳng hạn

- Dsone : Vô đc cái phần "Play story game" , còn cái phần có logo Disney thì hok vào đc, chắc wifi hay credit ji` đó chắc cũng hok quan trọng :P

Game hoạt động tốt trên Fc: DSone, Cyclo ds, M3ds real
cái logo Disney là kết nối thành viên Disney đó,có thể chat giao lưu với những thành viên Disney trên TG,game disney nào cũng có mục này hehe
Game cũng ok mà bị kẹt lúc đánh quân bài hcichc chắc lại giống zelda bị chặn ko cho qua ehhe

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
cái logo Disney là kết nối thành viên Disney đó,có thể chat giao lưu với những thành viên Disney trên TG,game disney nào cũng có mục này hehe
Game cũng ok mà bị kẹt lúc đánh quân bài hcichc chắc lại giống zelda bị chặn ko cho qua ehhe
Acekard fw update hơi chậm nên nhiều game như Alice này có AP(anti-protection) ko play dc trọn vẹn ><.

Acekard 2i bây giờ chỉ mong chờ fw AKAIO 1.6 release sớm thui, mong là ko phải rumor

keubibo

Nấm nhỏ
Mình đã test game này trên R4 + filmware Wood R4 v1.05 chạy rất tốt nhé ^__^ game rất chi là hay, nhạc game cứ như harry potter ý ^__^ rất hay luôn

Hôm nay tớ đi mua cái thẻ DSoneI về chơi và cop thử game này vào và cuối cùng là ko chơi đc:(((( huhuhuhuhu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN