DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
Chết đc diglett,steelix :eek: , cheat à , khắc hệ làm sao mà đc :eek: , hay toàn crital hit ;))
critical bạn ah :) bạn b' n` về hệ thống pkm ghê :D

Bicatru là ai đồ của giới trẻ mê Bô cê môn mà :)):))
Anw, đợi bản tiếp may ra Game Freak với Nin buff cho Bicatru vài thứ đồ chơi mới thì lại OU ngay ý mà =))=))
fuck you,bicatru lúc nào chả uber r.Có thấy OU nào lên dc hơn 400 atk + sp atk mà k cần buff k :(

thientai99x

Nấm nhỏ
bicatru của mình còn giật chết dc mấy con bô kê môn huyền thoại khi còn tận 1 HP cơ :D ngoài ra bicatru còn giật chết dc khá n` như : diglett,electivire,steelix

@hentai : thôi về xem hentai tiếp đi nhé e :-h k thik bicatru thì đừng chơi pkm làm j cho mệt :-h
anh ơi đừng troll nữa :no:
ai có Zekrom và 2 con stater Samurott và Serperior ko trade em với :D

BubbleHead

Nấm bình thường
các cậu bị điên hết r ah :| bicatru là dạng cấp 1 của arceus cơ mà :| về xem lại pokedex đi nhé.Chậc trainer ngày nay có cái pokedex cũng k chịu xem qua nữa -_-

@hentai : no gtfo

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
No gtfo nghĩa là ở lại à 8-}.
Bicatru chính xác là cấp 1 của RAI KU (hay gì đó,cơ bản là hệ điện),là một pokemon có phần màu đen và có nhiều lông !

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
No gtfo nghĩa là ở lại à 8-}.
Bicatru chính xác là cấp 1 của RAI KU (hay gì đó,cơ bản là hệ điện),là một pokemon có phần màu đen và có nhiều lông !
Các bạn trẻ về học lại pokedex đi nhé, nó là cấp tiến hóa sau cùng của Plusle với Minun mà :no::no::no:

@Thientai: có Samurott đấy, cơ mà wifi còn bị ap ko? :-ss:-ss

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
TỚ KHÔNG TIN ! Sau đây là kết quả nghiên cứu lại :
Nó là con của bố nó và của mẹ nó,là bố của con nó,là ông của cháu nó,là cụ của con của con nó,là kỵ của con của chắt bố nó,là chồng của vợ nó,là bạn của bạn nó,là pokemon có ích của xã hội , là học sinh gương mẫu của trường , là tấm gương sáng của Đảng và nhà nước , là niềm tin của con người , là cứu tinh của thế giới , là đệ của thằng Ash , là protagonist của mọi phim Pokemon , là....là......

ratmoonser

Thành viên lâu năm
TỚ KHÔNG TIN ! Sau đây là kết quả nghiên cứu lại :
Nó là con của bố nó và của mẹ nó,là bố của con nó,là ông của cháu nó,là cụ của con của con nó,là kỵ của con của chắt bố nó,là chồng của vợ nó,là bạn của bạn nó,là pokemon có ích của xã hội , là học sinh gương mẫu của trường , là tấm gương sáng của Đảng và nhà nước , là niềm tin của con người , là cứu tinh của thế giới , là đệ của thằng Ash , là protagonist của mọi phim Pokemon , là....là......
Này ở đây đang rộ lên phong trào gì đấy nói cho ta biết dc ko :vava[1]::vava[1]: !!!!

BubbleHead

Nấm bình thường
sao tớ tưởng mỗi bản pokemon red là có bicatru vì bản đấy mới chơi dc Red ? mấy bản kia trong truyện mấy cậu ấy có mang bicatru đâu ?

@rat : phong trào BICATRU do BubbleHead phát động chứ còn j :">

boytoof198

Pokemon Master
sao tớ tưởng mỗi bản pokemon red là có bicatru vì bản đấy mới chơi dc Red ? mấy bản kia trong truyện mấy cậu ấy có mang bicatru đâu ?

@rat : phong trào BICATRU do BubbleHead phát động chứ còn j :">
thế Bubble đã breed ra được shiny bicatru chưa ;)) hôm nào tớ trade cho ;))

BubbleHead

Nấm bình thường
tớ có hentai bicatru thôi,dc 1 mem khá kinh nghiệm về H ở forum send cho.Con đấy có mấy move kì quặc lắm.Fuk vs Suck j j ấy :-??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN