[DSi e+] Assassins Creed II Discovery

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ

Full name : 4433 - Assassins Creed II Discovery
Language : U
Release Group : Xenophobia
File size : 44,8 mb
Nsx : Ubisoft
Genre : Action advanture

Giới thiệu
Phần 2 của Assassins Creed cuối cùng cũng đã xuất hiện sau thành công vang dội của phần 1 trên hệ máy DS .Trong game bạn sẽ đóng vai 1 sát thủ ,với nhiệm vụ thực hiện các vụ ám sát ,có thể bạn được thuê ,cũng có thể do bạn muốn diệt trừ kẻ đứng đầu những thế lực đang đàn áp những người dân trong thời buổi loạn lạc này .

Game này bạn sẽ đóng vai Ezio hậu duệ của Altairs là 1 người ám sát nổi tiếng cách đó ko lâu.Bố mẹ Ezio bị quan phủ triều đình giết lúc đó Ezio quá tức giận nên đã mặc bộ đồ ám sát quen thuộc của Altairs đi trả thù cho bố mẹ của mình

Dù sao thì với Assassins Creed ,bạn có thể trải nghiệm được những cảm giác của 1 sát thủ thực sự : ăn cắp đồ vật ,chìa khóa ,trèo tường ,ám sát ... .Nếu bạn đã chơi qua phần 1 chắc chắn sẽ không thể bỏ qua phần 2 này ,còn nếu bạn chưa từng chơi qua game này trước kia ,vậy còn chờ gì nữa ,hãy đến với 1 trong những game action hay nhất trên DS đi nào :lol[1]:

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/VUxX-ALGZgk&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/VUxX-ALGZgk&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

Download Links
MediaFire - Pass : NintendoVN
Megaupload

Hướng dẫn patch chi tiết cho những bạn ko biết cách patch :
uhm ,mình sẽ hướng dẫn chi tiết = hình ảnh cho dễ nhìn nhé
đầu tiên bạn giải nén patch đó ra đc các file sau

Chạy Lunar IPS.exe nhé ,nó sẽ hiện ra như sau :

Nháy vô apply IPS patch ,sẽ xuất hiện bảng này :

Tìm đến file patch của Assasin bạn cùng nằm trong thư mục vừa down về ,mình khoanh tròn ở hình trên rồi đó ,chon file đó rồi Open ,nó sẽ hiện lên 1 bảng hỏi xem rom cần patch ở đâu :

bạn tìm đến rom cần patch ,nhớ chỉnh dòng Files of type thành All files nhé
chọn rom rồi Open ,chờ hiện lên bảng ghi Patch done là xong :D

ansonhai

Thành viên lâu năm
Đây là game enhanced cho DSi nên ít có flash card nào chơi được(có chức năng chụp ảnh để dán lên bảng Wanted trong game). Đành tiếp tục chờ bản PSP vậy =.=

ansonhai

Thành viên lâu năm
Bản PSP ra rồi nhưng mình còn phải chờ bản patched, dù sao thì chắc chắn trong hôm nay sẽ có ^^

Cái Rabbids Go Home hình như vẫn chưa có patch phải không? Bây giờ mà nó toàn làm game DSi enhanced thì sẽ phải chờ mệt đây :(

lucasDS

Nấm nhỏ
hình ảnh y như cũ xấu hơn cả ifone , r4 chơi ko đc đã test trên ysmenu cũng erro lun .
R4 hay YSmenu đều chưa có patch
DSTT chưa chơi đc ,SC DS1 chơi đc nhưng ko save đc ... Ubisoft chơi ác quá
hiện giò mới biết chính xác là Cyclo 1.55 và Acekard 2i với Akaio 1.5 là chơi đc thôi ,tớ sẽ cập nhật patch sau
PS : đâu có xấu lắm đâu :em21:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Đồ họa game này trên DSi như bản Assassins Creed cũ thui mà, có điều game trên dsi thêm vài Steal Kill rất nhanh gọn và manh mẽ. Mình chơi trên DSi thấy cũng dc mà đâu đến nỗi tệ.

Còn game này trên psp dã có path rùi, mình đang tải về test thử gameplay coi ra sao. ^^

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Gameloft kì này chơi trò dữ quá,DSi ra một title khác,PSP lại ra một title khác(Bloodlines),Xbox 360+PS3+PC thì là AC II.Bắt người chơi mua hết ? :-s.Các phần sẽ là bổ sung cốt truyện cho nhau thì phải :-?.

gameboy89

V.I.P Member
Trò nay hum nay tớ test thử chơi = DSone, hay ra fết :)) DSLite chơi đc các cậu ah, save ngon lành :D

Tớ chả thấy chức năng dán ảnh nào cả :-j, cái ảnh chụp thằng assasin dán lên tường chỉ là điểm để save thôi chứ chả có ji :)). Thằng này nó leo trèo nhanh hơn cả người nhện :em33:

Cả chiều nay ngồi chơi đc 50% game rồi :em33: Ấn tượng cái cảnh nó ám sát, cắt cổ, mỗi tội hok có máu :-<

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Trò nay hum nay tớ test thử chơi = DSone, hay ra fết :)) DSLite chơi đc các cậu ah, save ngon lành :D

Tớ chả thấy chức năng dán ảnh nào cả :-j, cái ảnh chụp thằng assasin dán lên tường chỉ là điểm để save thôi chứ chả có ji :)). Thằng này nó leo trèo nhanh hơn cả người nhện :em33:

Cả chiều nay ngồi chơi đc 50% game rồi :em33: Ấn tượng cái cảnh nó ám sát, cắt cổ, mỗi tội hok có máu :-<
Mình chơi R4 III và cả Ysmenu vào đúng yên như trời trồng.

gameboy89

V.I.P Member
Mấy đoạn nói chuyện lèo nhéo tớ ấn start hết :))
Chỉ có cái đoạn đi giải cứu mấy thằng assasin mới hiểu :D, cứ nghĩ là cứu xog nó đi ám sát cùng mình ai dè lại chạy mất tiêu :em10:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN