Monster Finder

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ

Details
Release Date: January 21, 2010
ESRB: RP
Genre: RPG
Publisher: Konami
Release number: #DSi 0001
Info: DSi 0001: Monster Finder (Japan)
Languages: Japanese
Review(mượn của anh Abra)
Đây là tựa game đầu tiên chỉ dành riêng cho DSi. Game do Alpha Unit phát triển. Trong Monster Finder người chơi sẽ dùng camera của DSi để dò tìm quái vật và bắt chúng. Sau đó là dùng quái vật của mình để chiến đấu với những quái vật khác. Game có hơn 100 quái vật. Các nhận vật do Matsuda thiết kế.
Screenshots

Trailer
[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/tJNVdWf8xXM&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/tJNVdWf8xXM&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]
Download
Freakshare
Mediafire
Rapidshare
Have Fun!
(định dạng rom là .nds chứ ko phải .ndsi ạ)

lucasDS

Nấm nhỏ
Chú ý post tiêu đề cho đồng bộ với các game khác trong box để mọi người dễ tìm em nhé ,đừng bê nguyên xi cái tiêu đề bên thông tấn xã qua
giá trị cả bài post này chỉ ở mỗi cái link down :))

thientai99x

Nấm nhỏ
chưa có chắc là màn hình trắng thôi ạ

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

xin chia bùn vơi cả những người dùng DSi, ace2i v..v em đã test game. hiện dc cái icon còn tittle của game ko có, vao game nó báo chỉ chạy dc cho Dsi system( em dùng DSi) tốt nhất là lại chờ vào hacker :(

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
em là chủ topic mà còn hỏi à =))

chừng nào FC có khả năng chơi được DSi thì lúc đó game này mới chơi được, em cứ yên tâm chờ đi :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
em dùng thẻ nào mà hết chỗ ghê vậy, rom này chỉ khoảng 32MB thôi mà, cái em ghi là Mbit chứ có phải MB đâu :|

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mấy bữa trước mình có đọc đâu 1 tin là game dán nhãn DSi sẽ dùng FC riêng(FC chỉ dành cho DSi mà thui) mới play dc trên DSi ko biết có thiệt ko nữa.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
ah, quên trả lời là. Game này hoàn toàn ko chạy dc trên DSi với fw akaio 1.5.1

Và patch thì có lẽ là ko có luôn wa' ><, từ lúc mua DSi tới giờ chưa play dc cái game nào thực sự cho DSi cả(Trừ DSiware^^)

honquoc

Thành viên lâu năm
xem ra mua dsi cũng ko khác zi` là dslite .................dsi mà chơi game dsi ko đc ko sử dụng đc chức năng dsi thì đúng là híc híc thiệt............chắc ko hắc nỗi camera dsi rồi ..................chỉ co 1mua game gốc thôi mà vấn đề là $$$$$$$$$

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN