DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

toefl

Nấm nhỏ
Dỡ làm gì hả cậu, cứ để thế xem hàng Fake với hàng thật hàng nào ngon hơn =)). Nhìn con rắn lá cũng đâu đến nỗi nào đâu :)

toefl

Nấm nhỏ
^
Fake hay hàng thật xấu vậy cậu :D

Pokemon mới, nhưng mới thấy đằng sau của em ý thôi:

Tên em ý là Mamanbo, có thể là tiến hóa của Luvdisc.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Clip mới mọi người thưởng thức nào :) :

[YOUTUBE]X_aSt1EHSAQ&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]oArS76pbYqM&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Coi xong đoạn clip chắc mọi người đoán dc cách nhận stater!!! Nhạc trong game, lúc đấu lúc battle với Rival :))!!!! Có 1 cái mới phát hiện khi xem xong đoạn clip!!! Khi chọn move để đánh đối thủ nếu move đó dùng để tác động lên đối thủ thì màn hình trên tự động chuyển đến gần đối thủ, nếu dành cho mình thì chuyển đến gần mình. Tương tự cho đấu 2 và đấu 3 cũng vậy, nói chung là khá mỏi mắt nếu màn hình nó cứ chuyển lung tung khi chọn move :)) !!!!!!!

2 Rivals này ép quá. Cùng battle 1 người. Mà nhà ai đẹp quá ( có cả LCD với laptop). Món quà còn bự hơn characters nữa nhưng bù lại là đẹp.

toefl

Nấm nhỏ
Theo mình thấy thì:
Sau khi chọn Stater (ví dụ con lửa ) thì con bé Bel sẽ đánh mình trước với Pokemon stater yếu hơn ( con cây ) nhằm mục đích cho người chơi làm quen với game.
Sau đó thì căn phòng bị trận chiến của 2 đứa phá tung lên ( nên lộn xộn ). Ta tiếp tục đấu với thằng chelen còn lại. Vì thằng bé thông minh nên chọn con stater mạnh hơn mình ( thằng này láo quá ).
Mà cái battle screen cứ đi đi lại lại chóng mặt quá nhỉ :(

tidusboy21

Nấm nhỏ
Theo mình thấy thì bản B/W này chưa hẳn gọi là 3D. Game này chắc cũng để chơi tốt trên các hệ DS vì nó chỉ có cho ta thấy những cử động là mới thôi, hình ảnh chất lượng khá giống bản cũ!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Theo mình thấy thì bản B/W này chưa hẳn gọi là 3D. Game này chắc cũng để chơi tốt trên các hệ DS vì nó chỉ có cho ta thấy những cử động là mới thôi, hình ảnh chất lượng khá giống bản cũ!
Đây có lúc là 3D và lúc là 2,5 D như các bản cũ chứ ko hoàn toàn là 3D đâu cậu àh :D !!!!! Nên vẫn có những lúc giống bản cũ nhưng vẫn có những lúc 3D !!!!!

toefl

Nấm nhỏ
Mình thấy Pokemon cứ như Gold/Silver có khi lại đẹp :))
Nói vậy thôi chứ nhìn 3D vẫn thích lắm.
Không hiểu các Pokemon trước đây sẽ cử động thế nào nhỉ ? Ditto sẽ bùn nhùn, Koffing xì khói um tùm, Lickitung thụt ra thụt vào cái lưỡi.... :))
Hi vọng Gen VI Pokemon sẽ còn thay đổi hành động khi ra đòn :)

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình thấy Pokemon cứ như Gold/Silver có khi lại đẹp :))
Nói vậy thôi chứ nhìn 3D vẫn thích lắm.
Không hiểu các Pokemon trước đây sẽ cử động thế nào nhỉ ? Ditto sẽ bùn nhùn, Koffing xì khói um tùm, Lickitung thụt ra thụt vào cái lưỡi.... :))
Hi vọng Gen VI Pokemon sẽ còn thay đổi hành động khi ra đòn :)
:)) gen VI dc phát triên trên 1 hệ máy mới của Nintendo mà khi đó cảm ứng giọng nói nên ko cần bấm nút gì cả chỉ việc nói thế thôi !!!:em11::em11:

Người ta nói chơi game cũng gần như là lười. Ngồi đó mà bấm thui. Mấy bạn có ý kiến gì mà nói bằng mic mà chơi hết chắc lúc đó con người trở thành tạ tấn quá. Chơi Game mà cũng lười:roll2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN