Buồn quá, Dsi thân yêu

Cửa hàng game Nintendo nShop

hic hôm nay mình để dsi trong túi xách bạn gái,dừng xe mua đồ thì thằng nào vù 1 cái lấy cái túi luôn! la lên dí theo thì nó chạy mất tiêu,không ngờ đường phố bây giờ nguy hiểm quá :cry[1]: , các bạn đi đường nhớ cẩn thận nha! huhu

Ashera

Nấm bình thường
Tội nghiệp cậu, hôm nọ tớ cũng để tạm quả bom hẹn giờ trong túi bạn gái, có thằng nào vù qua lấy mất cái túi, giờ không biết nó thế nào rồi.

BubbleHead

Nấm bình thường
hic hôm nay mình để dsi trong túi xách bạn gái,dừng xe mua đồ thì thằng nào vù 1 cái lấy cái túi luôn! la lên dí theo thì nó chạy mất tiêu,không ngờ đường phố bây giờ nguy hiểm quá :cry[1]: , các bạn đi đường nhớ cẩn thận nha! huhu
cậu có xe sao k đuổi :-s ?

buta_buta

Nấm bình thường
Chia buồn nhé, em cũng từng mất con DSL ique mấy năm trước, đồng cảm đồng cảm T____T.
Máy là một chuyện, file save cả mớ mấy trăm giờ chơi trong đó chưa backup, hình vẽ trong chương trình colors! nữa /___\.

(hức hức, gợi lại kỉ niệm đau thương T___T).

gameboy89

V.I.P Member
Xe của bạn gái mà, lỡ chở bạn gái chạy đâm đầu vô chỗ nào thì còn thiệt hại nghiêm trọng hơn nữa 8-x
Để bạn gái lại, lên xe về 2, kéo ga nhiệt tình, lên dí cho nó cái, hay húc thẳng vào dis nó cũng đc cho nó cắm đầu vào vỉa nào đó, rùi xuống lượm lại đồ, đạp nó vài cái cho bõ ghét rùi quay xe đi tiếp, nếu nó hok hề hấn ji ở lại nện típ

sonchuaquy

Nấm nhỏ
chắc nhà c có 2 chị em nên bọn nó không sợ, chứ hồi tháng trước t sửa nhà, đồ đạc để hết trên bàn, 2 anh em t đều lớn rồi nên mấy đứa thợ sơn không dám động gì cả :D
nhưng mà lấy trộm cả quần áo của c thì công nhận là thua rồi, không khéo bọn thợ điện ấy gay hết sạch =.='

- Kawaii đi ngoài đường hok có sợ bị giật đồ đâu... Kawaii có học võ đó! ^_^

- Nhưng mà khoảng thời gian trước đây, 3 năm trước... Do thời tiết nóng bức nên chị mình lắp máy điều hòa cho mình. Lúc mấy ông thợ điện lạnh vào phòng thì lấy đi một ít đồ như trang sức, nước hoa, đồng hồ... trong đó máy DS Lite màu hồng Sakura nữa... tiếc nhất là R4 đời đầu mà mình yêu quý :( mà ngay cả mấy bộ quần áo bọn trộm cũng chôm nữa :( hok bít lấy quần áo Kawaii về làm j nữa :( nhà có 2 chị e à nên hok dám làm j, mà cũng hok bắt được quả tang nên thoi lun...

- Đúng là bần cùng sinh đạo tặc mà... thời thế tạo anh hùng, mà thất thế tạo ăn mày cả đám lun :( hix hix
tội....:em42: mà em cũng vừa bị mất GBA:cray[1]:,cho bạn em mướn ,nó trả 3 k một ngày(cái này em kiếm ít tiền mọn dành dụm mua 3DS) thế mà nó chuyển ra huế sống mà không báo cho em biết ,tiện thể chôm luôn cái GBA và ez_flash,thằng này đúng ăn gan rồng,thường ngày nó sợ em lắm vì nó có lần thấy hai đứa kia cầm cái cây dài hơn 1 m dí đánh chơi mà bị em nả cho dính tường ( em có học võ tay wondo với karate ,kiếm pháp thì em học trên anime nên k0 sợ thằng nào trừ khi em bị hội đồng
,em có cùng cảnh ngộ với chủ topic,kawaii,buta nên em có thể cảm thông được vì GBA là chiếc hand held đầu tiên em chơi và nó cũng là người bạn thân nhất với em:sorry[1]: mà em tiện hỏi anh sơn luôn,nick của anh là son chưa quỳ hay là sơn chúa quỷ

sonchuaquy

Nấm nhỏ
ạch, chú hỏi thế thì anh chịu luôn rồi, tất nhiên là chúa quỷ rồi \m/ hồi đấy lập bừa cái tên để tìm hiểu mua cái DS thôi, không ngờ nghiền quá, mà ngại lập nick mới nên cứ để nguyên cho hay :)

boytoof198

Pokemon Master
tội....:em42: mà em cũng vừa bị mất GBA:cray[1]:,cho bạn em mướn ,nó trả 3 k một ngày(cái này em kiếm ít tiền mọn dành dụm mua 3DS) thế mà nó chuyển ra huế sống mà không báo cho em biết ,tiện thể chôm luôn cái GBA và ez_flash,thằng này đúng ăn gan rồng,thường ngày nó sợ em lắm vì nó có lần thấy hai đứa kia cầm cái cây dài hơn 1 m dí đánh chơi mà bị em nả cho dính tường ( em có học võ tay wondo với karate ,kiếm pháp thì em học trên anime nên k0 sợ thằng nào trừ khi em bị hội đồng
,em có cùng cảnh ngộ với chủ topic,kawaii,buta nên em có thể cảm thông được vì GBA là chiếc hand held đầu tiên em chơi và nó cũng là người bạn thân nhất với em:sorry[1]: mà em tiện hỏi anh sơn luôn,nick của anh là son chưa quỳ hay là sơn chúa quỷ
đùa, đọc bài của em... gió bay phần phật ra khỏi màn hình, mát quá :myemo0111:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
@Kawaii: Kawaii có địa chỉ mấy thèn thợ không?? Mình tính kiếm tụi nó xin mua lại ít..... đồ :myemo0118:

Đùa tí, tâm trạng chủ thớt tui cũng cảm thông ghê gớm lắm, cũng chẳng phải ăn trộm ăn cướp gì, mà ngay con ghẹ ruột mới đau, cái DS fat iu vấu chơi xong bỏ dưới đất, nó dẫm lên phát nát tan cõi lòng, phải trộm cướp còn chửi được, đằng này ......................

Mới 2 ngày nay, làm mất tiêu cái game 3ds Samurai, kiếm muốn sút quần luôn, thiếu điều lật từng cục đá lên tìm mà không thấy, mới vái ông địa nải chuối xong thì thấy nó nằm dưới cái laptop :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN