Ninja Captains

Cửa hàng game Nintendo nShop

huan306

Nấm nhỏ

đây là 1 loạt mini game như: cắt tóc,làm bánh kẹp,theo dõi chim bồ câu,vv
Với dung lượng cực ít giúp cho mọi người có phút giây thư giãn sau giờ làm việc,đi học mệt mỏi
DOWn
Thông tin game
Trong game bạn sẽ gia nhập lực lượng Ninja, dc đi du lịch đến thành phố nổi tiếng như London, Sydney, Paris, Tokyo, Rio de Janeiro với các Ninja khác. Du lịch thế giới và kiểm tra các kỹ năng mà các Ninja đã dc học. Game trên DS co độ họa ngộ nghĩnh đôi khi nhìn các Ninja bạn có thể bật cười ^^.

ID: #4563
Name: Ninja Captains
Languages: English
Download Links: Rapidshare - Megaupload - Filefactory
http://www.filestube.com/8bc9859675e1fd7103e9,g/Ninja-Captains-EUR-NDS-OneUp.html
http://www.romulation.net/NDS/4563_-_Ninja_Captains_(E)(OneUp).rar.html/ :em18:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cảm ơn đóng góp của bạn cho box rom info nhưng nếu bạn chịu khó đọc lại quy định của box khi post rom thì mình sẽ cảm ơn bạn nhiều hơn ^^
http://www.nintendovn.com/forum/announcement.php?f=17

bạn nhớ sửa lại cho đúng mẫu nhé, nếu không mình buộc phải đóng topic này thôi :(

PS: mình chỉ mới đem icon bạn chèn vào ra ngoài thôi chứ chưa chỉnh sửa gì trong đó cả

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
LG kiếm thông tin hộ bạn ý 1 lần đi, coi như là mẫu hê hê :P
ý hay đó, trước tiên mình giúp bạn Huan306 thêm vài thông tin game nhé ^^

Bạn Huan306 thêm vào các thông tin dưới đây nhé ^^

Thông tin game
Trong game bạn sẽ gia nhập lực lượng Ninja, dc đi du lịch đến thành phố nổi tiếng như London, Sydney, Paris, Tokyo, Rio de Janeiro với các Ninja khác. Du lịch thế giới và kiểm tra các kỹ năng mà các Ninja đã dc học. Game trên DS co độ họa ngộ nghĩnh đôi khi nhìn các Ninja bạn có thể bật cười ^^.

ID: #4563
Name: Ninja Captains
Languages: English
Download Links: Rapidshare - Megaupload - Filefactory

hôk biết có thư giãn hôk @@
mà trước mình chơi thử thấy đau cả đầu
chạy làm giảm stress hay cái gì cho bọn trên máy bay ấy @@
xóa luôn :(

honquoc

Thành viên lâu năm
game tệ nah61t thô từng biết chán phèo phéo chịu ko nỗi lun ...........ko biết có ai ngu đến nỗi mua băng gốc ko ...............

hu hu, nhiệt tình mà còn bị chê rút kinh nghiệm ko pót nữa

ít ra thì ông cũng phải test game đã rồi hãy post lên =,=
nhìn game chán như thế này mà :em03:
lần sau rút kinh nghiệm chứ hôk phải là hôk nên post nữa
nhưng nên biết câu này =.= nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại

gameboy89

V.I.P Member
Hok nên nói thế :-j , game dở + với bài giới thiệu hay thì lại khác đấy =))

Trước mình toàn lôi mí game vớ vẩn ra tập post lên đó thôi, có ai phàn nàn gì đâu :)) ai thik chơi thì down :P vì đc cái bài giới thiệu đầy đủ, người đọc thấy hay hay =))

Còn chơi hay dở thế nào tùy mỗi ng`, có mấy cái game của tớ post trong box này đó, cứ search thử tên tớ trong này là tìm đc, toàn game linh tinh :)) nhưng đọc cảm giác là nó khác :em33:

NintendoDS

Nấm nhỏ
Hic , dạo này game DS ít ra quá , 2 3 tuần chẳng thấy ra game nào , buồn ghê , thế là lại móc mấy Zelda dọc típ @_@

gameboy89

V.I.P Member
Sắp tới tháng 2 và 3 sẽ có các tựa game hot tung ra rùi ;)) Demitium 2, Ranarok (E) ,Yugi oh, Ace Attorney Investigations: Miles Edgeworth và pokemon tháng 3 :)>-

- Tiếc là lúc đó mih phải tạm biệt 4rum rùi hix :-<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN