Sonic Classic Collection

Cửa hàng game Nintendo nShop

Zephyr

Nấm bình thường
Sonic Classic Collection

Thông tin game
Tên game:Sonic Classic Collection
Phát hành: Sega
Thể loại: 2D > Action > Platformer
Phát hành: 02/03/2010
Ngôn ngữ: English

Nội dung
Sonic Classic Collection tập hợp lại 4 cuộc phiêu lưu đầu tiên của sonic bao gồm Sonic The Hedgehog - Sonic The Hedgehog, Sonic The Hedgehog 2, Sonic The Hedgehog 3 và Sonic & Knuckles .Game đã vận dụng những yếu tố mới mẻ của DS để làm nên sự khác biệt .Như thường lệ , người chơi phải thu nhạp đủ những viên Chaos Emeral và cứu thế giới :D
Screenshoots

Gameplay
[YOUTUBE]2zuJEG1lvwg&feature[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]ocRp6ec8cqU&feature[/YOUTUBE]
Download
Megaupload
Freak-share

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
link image trên trang nintendolife ko host trực tiếp được. Em thấy được là do trình duyệt của em nó còn buff trong bộ nhớ lúc em xem ảnh từ trang đó.

Zephyr

Nấm bình thường
Sr mọi người , hôm qua down về lười up lên host khác , sáng nay nó lại biên mất luôn ở Romulation =.=! . Link đã được fix !

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Dành cho bạn nào xài Acekard muốn play game này, nên play trên FW Akaio 1.5 nha (ko phải fw Akaio 1.5.1)

Lạ nhỉ hôm qua mình thấy trên romulation và đã down về...hôm nay lên romulation xem có game nào mới ko thì lại ko thấy đâu nữa, cả gbatemp cũng ko thấy luôn

gameboy89

V.I.P Member
Game này cần patch sao :-?, đêm qua thấy game sonic này xuất hiện cũng tò mò down về chiến thử, load game chạy ầm ầm cơ mà :em11:
- Game này chơi thấy thực ra là nó remake lại từ bản Sega - 6 nút thôi :-j, hok có tý thay đổi nào cả về đồ họa lẫn gameplay :P, vừa mới xóa sáng nay :em11: aha
P/s: Cái game cũ này mà cũng có patch thì 2` thật =))

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bên gbatemp nó bảo đây là 1 bản dump tồi nên các trang web đều xóa nó hết rồi :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN