Deca Sports DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm

ID:4756
Filesize: 5.9 MB
Region: U
thể loại: Sports
Developer:Hudson Soft
ESRB Rating:E
wifi: hình như không

giới thiệu
uhm, chắc cũng chả phải giới thiệu nhiều, như các bạn đã biết đây là game thể thao với nhiều loại thể thao rất hay, đặc biết game này đã ra 1 lần trên wii, khi chơi game này, các bạn có thể thưởng thức nhưng môn thể thao trong nhà lẫn ngoài trời và đặc biệt là môn thể thao nguy hiểm ( nhảy dù:em35:). vd: +môn trong nhà: đánh bóng bàn, bóng rổ. còn môn ngoài trời: đánh golf... . bản này gần như là làm lại game Mario and Sonic at Bejing Olympics( chỉ là giống thôi chứ không ăn cắp ý tưởng), nhân vật được thiết kế như game tiểu bá vương chứ không còn là những nhân vật trong game nữa. trong game này, bạn phải tận dụng hết tất cả các nút và màn hình cảm ứng để hoàn thành một minigame cho game này
game này sẽ cho bạn chọn team trước khi chơi, một team khoảng 4 5 người và họ sẽ giúp bạn vượt qua những đối thủ khác ( máy điều khiển) để dành chiến thắng
Đây là một game rất hay cho người nào muốn đi thi đấu thể thao, tại sao bạn lại không chọn game này để giải trí khi mệt mỏi nhỉ, bạn sẽ không phải hối tiếc đâu-nói thật đấy, không ĐÙA đâu^^

LINK DOWLOAD:
romulation.net
mediafire.com
megaupload.com
maxup.vn
mega.1280.com
PASS: nintendovn.com
SS:

trailer:
[YOUTUBE]hberNFTcBZo[/YOUTUBE]​

ko dau ban , tai vi` khi post hinh` len day , hinh bi. gian~ ra qua co~ so voi kich thuoc that. nen no moi xau vay thoi , chu hinh game nay cung~ dc. lam' ( so voi cac game tren ds thui nhe' ^^ )

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
anh Nman thấy sai chỗ nào nói em để em sửa, chứ anh nói không vậy em chẳng hiểu em sai chỗ nào, mà game này có mấy môn không biết chơi, vd vật tay, vật được hồi nó kêu touch touch gì đó mà chẳng được, môn bắn súng, chả biết bắn như thế nào

p/s: em up link MF rồi mà

trời, 10 môn thể thao mà có 5,9MB!!!
đó chỉ là file nén thôi, chứ bạn bung ra thì nó 16mb lận, chẳng bù qua cái mario and sonic tới 128 mb

Doko Demo Doa

Nấm nhỏ
Sai thì không sai, tớ nói cách trình bày cơ. Bạn nên căn giữa các tấm screenshot, sắp xếp các link, và có khi nên edit thêm link bổ sung của tớ bên dưới để moi người còn theo dõi cho dễ.

Còn đoạn từ trước mấy cái link là tớ nói với supercrazy.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cậu là Nman à, sao giống Nman nhà ta thế

được rồi được rồi, tớ sửa đây, cậu nóng quá

Doko Demo Doa

Nấm nhỏ
Nman nào? Ta là Doko chứ bộ. :em17:

Thôi dẹp mấy câu spam vớ vẩn đi, và sửa lại chữ ký của bạn đi, quá khổ cho phép rồi đấy :em17:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN