Rooms: The Main Building

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rooms: The Main Building

Info:

Full Name: 4770 - Rooms - The Main Building (U)(Xenophobia).rar
Filesize: 8.1 MB
Region: USA
Genre: Puzzle
File Type: WinRAR Archive
File Tags: (Xenophobia)

LinkDown:

Romulation
Mediafire

Screenshot:

Gameplay:

[YOUTUBE]nqpiTqGDHHQ[/YOUTUBE]

Giới thiệu:

Trong mỗi phòng, người chơi phải sử dụng trí tuệ, chiến lược và các đối tượng khác nhau để qua vòng. Với hơn 100 phòng phải đi qua và một trình soạn thảo giúp tạo ra những phòng mới, điều này có thể làm bạn mất rất nhiều thời gian và sức lực cho game này. :D

P/S: lần đầu post room, có gì các bác đừng chém :)

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Post video từ youtube thì chỉ lấy cái phần phía sau ?v= thôi
Sửa lại như thế này này
PHP:
[YOUTUBE]nqpiTqGDHHQ[/YOUTUBE]
Mà sao không có phần giới thiệu, post link với SS thì ai cũng làm được hết :em29:
2 cái screenshot y chang nhau luôn kìa

Post video từ youtube thì chỉ lấy cái phần phía sau ?v= thôi
Mà sao không có phần giới thiệu, post link với SS thì ai cũng làm được hết :em29:
2 cái screenshot y chang nhau luôn kìa
tại game này chỉ là game xếp hình thui nên cũng chả có gì để giới thiệu cả :D, em sửa đc cái youtube rùi, thanks bác

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
không chém thì biết làm gì với bài post rom hơi ít thông tin này bây giờ :em29: ghi một vài dòng cho mọi người biết game chơi thế nào cũng được mà bạn

có vẻ bạn chưa xem qua topic này thì phải, trong đó đã có yêu cầu tối thiểu cho một bài giới thiệu rom rồi đấy

không chém thì biết làm gì với bài post rom hơi ít thông tin này bây giờ :em29: ghi một vài dòng cho mọi người biết game chơi thế nào cũng được mà bạn

có vẻ bạn chưa xem qua topic này thì phải, trong đó đã có yêu cầu tối thiểu cho một bài giới thiệu rom rồi đấy
mình thêm thông tin rồi, đừng chém :em32: dốt Eng nên dịch ra đc nhiu đó hà :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN