More Brain Training from Dr Kawashima

Cửa hàng game Nintendo nShop

Huydinh83

Siêu Admin

Thể loại: non-game
Dung lượng: 32mb
Ngôn ngữ: đa ngôn ngữ

Download: Megaupload

Phiên bản tiếp theo của trò chơi rèn luyện trí não nổi tiếng trên NDS. Bạn hãy dành 10 phút mỗi ngày để giữ cho bộ não mình khỏe mạnh nhé.

fly_us

Nấm bình thường
53 bình thường mà, hồi đó lần đầu lò dò chơi Brain Age nó cho 1 phát 78 tuổi.. hix hix... train được 3 ngày thì lên được 24 :D

Annieslover

V.I.P Member
:)) sao người ta thông minh và nhạy cảm lắm mới đóng được phim đấy . Mà công nhận cái bản này khó hơn bản trước nhiều , mới ngày nào có 20 mà giờ đấy đã trạc tứ tuần ><

Bó tay anh em ơi, Omni chạy game này sau khi hiện ra bảng chọn ngôn ngữ, chọn tiếng Anh sau đó hiện ra màn hình Please wait a moment...Và wait 10 phút cũng không thấy vào được game, firmware ??? >"<

Bó tay anh em ơi, Omni chạy game này sau khi hiện ra bảng chọn ngôn ngữ, chọn tiếng Anh sau đó hiện ra màn hình Please wait a moment...Và wait 10 phút cũng không thấy vào được game, firmware ??? >"<
Không ai giải thích à ? Mình vẫn xài trình convert V258, cần phải thay trình mới không ? Nếu cần phiền lòng cho mình xin link. Nhưng mình vẫn vào được game, chọn xong ngôn ngữ cơ mà ???

Bản này vẫn chưa sửa chữa phần nhận dạng kí tự. Và cái bảng để mình viết vẫn xấu như cũ, tức là nét hiện lên nhòe nhoẹt.
Với cả cái trò oẳn tù tì sao nó nhận dạng chữ scissor của mình tệ thế nhỉ ;)) Tra lại từ điển thấy mình phát âm có sai đâu nhờ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN