Dragon Quest Monsters Joker 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Description
Dragon Quest Monsters Joker 2 là game nhập vai, phát triển và phát hành bởi Square Enix, phát hành ở Nhật vào ngày 28/04/2010

Như trong các phiên bản trước đó, DQM Joker 2 là game nhập vai, bạn có thể thu phục quái vật(hơi giống Pokemon) và có thể đưa Monsters chiến đấu với nhau. Bạn sẽ vào vai một cậu bé khám phá một hòn đảo bí ẩn và thỉnh thoảng bắt gặp những sinh vật khổng lồ, hãy cẩn thận nếu không chúng sẽ đuổi theo bạn.

Bạn còn có thể cho monsters của bạn học các kỹ năng mới và bạn cũng có thể kết hợp chúng lại với nhau để tạo ra những con quái vật hoàn toàn mới. Hơn 300 loài sinh vật sẽ xuất hiện trong game, Và còn có tính năng hỗ trợ WIFI, vậy bạn có thể cho các Monster đấu với nhau.

Game Information
Phát triển: Square Enix
Phát hành: Square Enix
Thể loại: RPG
Ngôn ngữ: Japan
File RAR: 56.72MB
Hệ máy: Nintendo DS
Người cung cấp: BAHAMUT
Ngày phát hành: 28/04/2010
Trang chủ: http://www.dqm-j2.com/

Download
Romulation - Megaupload - MediaFire

Patch: Here

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]cyO8LNX1iLo[/YOUTUBE]​

Mọi người chú ý game này có AP nhé, nếu không dùng patch thì khi bất đầu vào game sẽ chỉ thấy màn hình trắng cả trên lẫn dưới thôi. Ai muốn chơi phải dùng patch của Rudolph. Down ở đây (nguồn từ forum của Romulation):

http://www.megaupload.com/?d=AOHUYDYX

Sau khi patch game chạy trơn tru trên R4i-sdhc của mình :myemo0131:

honquoc

Thành viên lâu năm
chạy tốt trên 2Ai 1.6c2 mà ko cần ptach lợi hại thật game đẹp lắm chơi thấy cũng đã có điều lại là chữ J thôi hihihi

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Chà chà, nóng lòng thật đó. Lâu hết sức mới thấy 1 game hợp ý. Bao giờ mới có bản Eng đây?? Ôi ngồi không yên thật...................................

Nhớ hồi bản 1 chơi hoàng tráng gớm, gần 300h luôn.

sao mình chơi bằng giả lập, ở mấy cảnh đầu lúc mới vô đó, đến cảnh ông già giới thiệu chỗ mấy con thú thì xuống cầu thang thi bị đứng hoài, bạn nào biết cách sửa lỗi không.

megazord2

Nấm nhỏ
ai đã down trò này rồi, có thể up lên cho mình lại cái link khác dc ko, ngồi gần 1h tìm link mà ko có cái link nào xài dc :(

Game này có thông tin khi nào ra bản ENG không?:-? Hồi chơi bản 1 đến boss cuối thì 1 hôm định mệnh dọn máy lỡ tay xóa mất :((

mình chơi tới cảnh nổ cai gì đó cai lúc coi lai phi thuyền thi không có ai hết cữa thì đóng hết xuống chỗ điều khiễn phi thuyền thì nó nói cao quá không với tới
:bye2[1]:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ôi thôi chán chết, chờ từ tháng 4 đến tháng 9 mà chả có tin Eng..............

SE ơi là SE :bye2[1]::bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN