Đi cảnh Monster Racers

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
Monster Racers

Info:
Publisher: Koei
Developer: UFO Interactive
Genre: Action Role-Playing
Release Date: May 17, 2010

Preview:
Hãy bắt đầu những cuộc đua hấp dẫn cùng Monster Racers, một trong những dự án game mới nhất của Koei trên hệ máy NDS. Được xây dựng với những nét tương đồng với Pokémon của Nintendo hay Digimon của Namco Bandai, tuy nhiên thay vì những của cuộc đấu giữa các Monster, gameplay tập trung khai thác những cuộc đua đầy thử thách thiên về hành động kết hợp RPG. Bằng cách tận dụng địa hình hay đặc thù riêng của các Monster, sử dụng cách item hỗ trợ rải rác trên đường đua dạng 2D side-scrolling, kết hợp cùng khả năng điều khiển... bạn phải tìm cách về đích một cách nhanh nhất. Game hỗ trợ Wi-fi, giúp 4 người có thể tranh tài cùng lúc nâng cao giá trị của trò chơi.

Link:

pass : nintendovn.com

Screenshots:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cái này sao dùng Skill vậy?
Có hướng dẫn không?

Chơi 1 hồi đã ra kết quả: GAME CÓ AP.
Sao khi chơi cỡ 1 tiếng rữa thì sẽ bị đứng :(
Mình dùng R4i-Sdhc 1.21b

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Là sao bạn? Hem hỉu
Có phải là con Furion của thằng Reinhart ko?
Nói tóm lại là cứ hạ gục hết 7 Star Seven trước cái đã, sau đó sẽ xuất hiện thêm 1 Legendary Racer còn ghê gớm hơn cả 7 Star Seven kia, đánh bại được Racer đó rồi thì mới bắt đầu thu phục Legendary Monster được :em28:
cho em hỏi cái spirit vs cái will thì để làm gì vậy??
Spirit thì chả biết, còn Will thì mỗi lần mình đua bị thua thì Will sẽ giảm đi, khi hết Will thì monster không thể thi đấu tiếp được nữa, phải dùng item để hồi phục lại hoặc kiếm mấy nhân viên của Racer Union

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
tìm cái gì ở đây, đây là box Rom info mà :-L muốn chỉ về cách chơi thì lập topic bên Thảo luận game chứ, go2_ars là mem cũ mà không biết luật này sao

Có ai còn chơi trò Monster Racers ko vậy? Tui muốn hỏi 1 chút! Sau khi tui đánh bại 7 Star Seven và Legendary Racer. Bây giờ thì tui đi kiếm mấy con Legendary Monsters, nhưng mà mỗi một con Legendary monster sẽ hồi sinh bỡi mỗi một cái Fragment. Tui có được cái "Rainbow Fragment" ỡ Mt.Etna, nhưng mà kiếm ko ra con Rainbeau! Và tui muốn hỏi luôn về map nào để kiếm "Flame Fragment" để bắt Furion, "Wisdom Fragment" đề bắt Slythe, "Earth Fragment" để bắt Wreckx, "Dark Fragment" để bắt Snyph, "Blizzard Fragment" để bắt Kristar, "Mystic Fragment" để bắt Typhorn, và con Galaxstar (Cần phải có tất cả 7 Fragment). Fragment = Mảnh bể

---------- Post added at 03:08 AM ---------- Previous post was at 03:03 AM ----------

== sr sr sr !!
P/S: Lengendary Racers là 1 ng` ko mong đợi ==
Ông biết Lengendary Racer là ai ko? Là con nhỏ đi theo mình từ đầu game tới cuối game đó! Quên tên con nhỏ đó rồi!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN