Captain Tsubasa - Gekitou no Kiseki

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Description
Captain Tsubasa là tựa game bóng đá trên DS được phát hành và phát triển bởi Konami, phát hành rộng rãi ở Nhật vào 20/5/2010. Game được phát hành nhân dịp kỷ niệm 30 năm của dòng anime/ manga/ game Captain Tsubasa. Trong game Tsubasa sẽ dẫn đầu đội vô địch của mình để đấu với các đội trường trung học khác.Bên cạnh việc tham gia trận đấu và tập sút bóng, game còn có các câu đố để thử thách bạn.

Game Information
Phát triển: Konami
Phát hành: Konami
Thể loại: Soccer
Ngôn ngữ: Japan
Hệ máy: Nintendo DS
Ngày phát hành: 21/05/2010
Official Website : http://www.konami.jp/tsubasa/

Download
RapidShare - Megaupload - MediaFire

Patch: Here

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]JeuLXs0zRNA[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]ElxZzE_lYIg[/YOUTUBE]​

ai chơi được rồi xin chỉ mình với. sao lúc đầu vô mình ko biết chỉnh sao để giao banh mở đầu trận đấu nữa. bấm đủ nút rồi nhưng ko có tác dụng. mình xin cảm ơn

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
@shano leon and namff: Đây là patch thứ 2 do SUXXORS làm, 2 bạn test thử nhé ^^

Patch 2: Here

Hướng dẫn Patch:

1. Ban giải nén file nds game chưa patch vào cùng folder patch.
2. Đổi tên file NDS chưa patch thành cvn-ctgk.nds
3. Chạy file sxs-ctcr.bat, chờ 1 lát cửa sổ DOS tắt, Bạn sẽ có file Patch là sxs-ctcr.nds
4. Bạn chép file mới vào thẻ và play, có thể change name tùy ý ^^

honquoc

Thành viên lâu năm
o no ra sớm thật .......đa số game về subasa th2i hòi đ1o đền giờ thì tiếng J kho có trở ngại nào lớn cả chơi hòi là wen ngay thôi mà còn bản này chưa tesst
Game hay y hệt game trên nes thời đó quá đã có điều cái này 3d đẹp hơn chút và có lòng tiếng .............. khúc chơi thì giống fifa lắm chì có chuyền đá lấy banh là phải chỉnh y như bản hòi đó vậy hay .........

lucasDS

Nấm nhỏ
cho hỏi trò này tiếng nhật có ảnh hưởng nhiều đến game play ko ?
Nếu chỉ đơn thuần chơi ko sẽ ko ảnh hưởng nhiều lắm đâu ,cách chơi ko giống Inazuma 11 mà di chuyển theo kiểu fifa ,tuy nhiên khi 2 cầu thủ đụng nhau sẽ hiện ra 4 action cho mình chọn lựa ( chuyến ,sút ,lừa qua ,bỏ mặc ... chắc thế :)) ) ,di chuyển 1 mình thì ấn Y để ra 2 action là chuyền và sút
nói chung cứ mò mò mấy nút action là biết ý mà ,còn chỉnh sửa của đội bóng ,thay đổi vị trí ..v..v.. mà tiếng J thì đúng là nan giải đấy :em25:

honquoc

Thành viên lâu năm
nhưng có 1 điều mình cảm thấy bị bỏ bớt đi. đó là cái bật tường. bị loại bỏ đi rất là uổng
cò bật tường mà nhưng hình như tạm thời chỉ 2 thằng làm dc đ1o là kisugi và takesi (thằng 1 mắt răng thỏ đó) bật tường 3 thằng lun đẹp weo'..........chơi cũng đã thật hơ hơ đang đá thằng chó urabe phản bội nè đội nó có thằng niha cú sút chim cắt ấy nhưng thằng mori cùa mình vẫn chụp dính chắt bẹt:em24:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
làm gì có link megavnn forum mình post, chỉ có megashare thôi
mà game này chơi bằng stylus hay bằng nút vậy, chơi bằng stylus khó lắm, em chơi chả nổi

lucasDS

Nấm nhỏ
Có ai chơi mà kiếm đc rank cao ko ,có mỗi trận đầu tớ kiếm đc rank A ,còn lại về sau cứ E với D thôi ,nản quá :myemo0129:
kể cả giờ chơi lại trận đầu tiên cũng chỉ đc rank E ,mà hình như phải hoàn thành 1 số yêu cầu gì thì mới complete đúng ko nhie ,thấy mấy chỗ ???? mà mình mới mở đc có 1 :xm0002:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN