G.G Series Collection Plus

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game information
Phát triển: Genterprise
Phát hành: Genterprise
Ngày phát hành: 27/05/2010
Ngôn ngữ: Japanese
Thể loại: Miscellaneous
Người cung cấp: BAHAMUT
Hệ máy: Nintendo DS
Trang chủ: http://www.genterprise.jp/ggplus/

Download Links
Romulation - Megaupload - MediaFire

Patch: Click Here to download file...

Description
G.G. Series Collection Plus là game tổng hợp do Genterprise phát triển, bao gồm nhiều mini games, có tất cả 30 games(16 games từ DSiware) . Gồm 14 games có sẵn khi play, 16 game còn lại bạn phải dùng GP để mở ra, GP bạn sẽ có được khi play các games có sẵn. Ngoài ra bạn còn có thể dùng điểm GP để tùy chỉnh character như, tóc, màu mắt, khuôn mặt, trang phục, ...

Và đây là danh sách 30 games:
Released:
1. Energy Chain
2. Conveyer Konpou
3. Wonder Land
4. Z.ONE
5. Ninja Karakuri-den
6. Chou Hero Ouga
7. Tetsubou
8. Drift Circuit
9. Black X Block
10. Vertex
11. Dark Spirits
12. D-Tank
13. Assault Buster
14. Drilling Attack
Unreleased:
1. The Last Knight (action)
2. Variable Arms (action)
3. Whipper no Daibouken (action)
4. Kakure Ninja Kagemaru (action)
5. All Breaker (action)
6. Nyokki (action)
7. Shadow Army (shooting)
8. Score Attacker (shooting)
9. HarisenBON! (shooting)
10. Bekutoru (puzzle)
11. Hero Puzzle (puzzle)
12. Throw Out (sports)
13. Exciting River (sports)
14. Run & Strike (sports)
15. Uchuu Race (sports)
16. Air Pinball Hockey (sports)
Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]kXch7ULIb8A[/YOUTUBE]​

honquoc

Thành viên lâu năm
đúng là có trò của DSiware thật đó chẳn hạn như trò Black X Block : trò này hay cực chơi cũng hơi khó nhưng rất đã với 3 cấp độ khó khác nhau tổng cộng 30 màn chơi cực kỳ hấp dẫn ....còn trò cho vịt vào hộp cũng na ná kim cương nhưng phá cách 1 tý và rất hay dễ nghiện hợp với mấy bạn gái ...........trò ninja nữa tuy hình thì y chan nes nhưng cách chơi đơn giản mà lại hay âm thanh trò này là đã nhất tuyệt cú mèo ..........cũng có trò đỡ nhưng trò hay thì ko thiếu mà mỗi trò phải 30000gp chơi cũng phê lém mới unlock đc đó ..........đây có thể nói là 1 kho game mini cực hay mà minh từng chơi mấy bạn đừng bỏ qua nha đỉnh lém đấy ........

honquoc

Thành viên lâu năm
bạn tãi file patch về giải nén rồi bỏ game vào foder file patch rồi nhấn chạy file patch (cái hình cây búa ấy ) ................

Cho mình hỏi . máy DSlite chơi đc game này ko vậy bạn [ hỏi hơi ngu :D] ???. tai minh cung patch game rùi nhưng vào đc 1 luc nó hiện mấy dòng chữ tiếng nhật rùi đứng lun......

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
thanhmap4994 nói:
anh DP ơi, có cái links patch sẵn kuwagata bên thông tấn xã đó, anh lấy qua bổ sung nha anh DP

Lưu ý cho các bạn chơi bằng R4:
muốn chơi được trên R4 bạn phải patch bằng patch Rudofl, sau đó copy 2 file infolib với extinfo ( cái này có trong phần patch sẵn ở bên dưới nha ) vào thư mục TTmenu, Lưu ý: game này chỉ chơi trên YSMENU nha, không chơi được trên FW gốc, , kể cả game Super Robot Taisen OG Saga: Masou Kishin - The Lord of Elemental G.G Series Collection Plus cũng chơi YSMenu theo cách trên ( mỗi game đều có phần patch khác nhau, mọi người vô đó tìm hiểu )
làm thế này nè

vào đc game rùi nhưng ko chơi đc =.= mình vào GAme PLay => puzzle=> .... ko co ji trong này :( bác nào giúp mình với ...
bac nao co save thi cho mình luôn nha . thank nhieu`

---------- Post added 11-06-2010 at 12:30 AM ---------- Previous post was 10-06-2010 at 06:44 PM ----------

YEAhhhhhhhhhhhh!!
hiện h mình chơi đc rồi. ko con bi tình trạng ..... ko bik nói sao nũa . [nói chung la vô game chơi ko đc.... :D]
bạn nào sao acekard 2i thì down link ben dưới nha, link patch rồi. chỉ việc chép vô game rùi nhấn nut X luc vô game song rùi chơi thui :)
http://www.megaupload.com/?d=J0PEPOIR

mính down hết mấy link tren kia rùi nhưng cho vô máy mình thì ko chơi đc [ mình sài acekart 2i] vo đc game nhưng vao đến khúc chọn game thì luc co game lúc ko . hum qua tối lên google seach thấy link này [http://www.megaupload.com/?d=J0PEPOIR] bên wed khác down về chơi thử thì đc , ko con tình trạng trên nữa :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN