Medarot DS Kabuto Ver & Kuwagata Ver

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game Information
Tên game: Medarot DS - Kabuto Ver
Phát triển: Rocket Company
Phát hành: Imagineer
Ngày phát hành: 27/05/2010
Ngôn ngữ: Japanese
Thể loại: RPG
Hệ máy: Nintendo DS

Download Links
Romulation - Megaupload - MediaFire

Patch: Here

Game Information
Tên game: Medarot DS - Kuwagata Ver
Phát triển: Rocket Company
Phát hành: Imagineer
Ngày phát hành: 27/05/2010
Ngôn ngữ: Japanese
Thể loại: RPG
Hệ máy: Nintendo DS

Download Links
Romulation - Megaupload - MediaFire

Rom Patched: Click Here

Patch: Here

Game Information
Medarot DS gồm hai phiên bản Kabuto và Kuwagata Versions đã từng phát hành co GBA(tiếng JP), game phát triển bởi Rocket Company dành cho hệ máy Nintendo DS và công ty phát hành là Imagineer. Game ra mắt tại Nhật vào 27/05/2010.

Medarot DS là game nhập vai, bối cảnh trong tương lai như các phiên bản trước của dòng game này. Game sử dụng hệ thông chiến đấu quan thuộc từ các dòng trước của Medarot, với việc thay đổi đồ họa thành 3D và đấu Multi thông qua kết nối Nintendo Wi-fi Connection.

Như series Medarot từng phát hành trên GBA, lần phát hành bản cho DS này gôm hai phiên bàn là Kabuto và Kuwagata. Trong Kabuto Ver, người chơi sẽ có được Gun-Nose, mạnh tấn công từ xa, trong phiên bản Kuwagata thì ngược lại, người chơi sẽ sở hữu Sanjuro, mạnh tấn công trong cự ly gần.

Các loại monster, nhân vật trong game điều được thực hiện bởi Horuma Rin.

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]5ZG4a7HqMz8[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]ztZa7i2HEBA[/YOUTUBE]​

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
anh DP ơi, có cái links patch sẵn kuwagata bên thông tấn xã đó, anh lấy qua bổ sung nha anh DP

Lưu ý cho các bạn chơi bằng R4:
muốn chơi được trên R4 bạn phải patch bằng patch Rudofl, sau đó copy 2 file infolib với extinfo ( cái này có trong phần patch sẵn ở bên dưới nha ) vào thư mục TTmenu, Lưu ý: game này chỉ chơi trên YSMENU nha, không chơi được trên FW gốc, , kể cả game Super Robot Taisen OG Saga: Masou Kishin - The Lord of Elemental G.G Series Collection Plus cũng chơi YSMenu theo cách trên ( mỗi game đều có phần patch khác nhau, mọi người vô đó tìm hiểu )

mà patch kiếm sao vậy, kiếm hoài chả ra cái patch của game này
Patch rudofl của game này nha
Patch
ROM đã được mình patch sẵn, các bác giải nén ra có 3 file, 1 file nds và 2 file infolib và extinfo, nhớ chép 2 file này vào TTmenu của các bác nha
Medarot DS Kuwagata Ver

tại mình chưa thấy ai lập topic nên mình dowload xong tiện thể post vô đây luôn ha

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mình Mún chơi Kabuto ver ai patched rom giúp mình.... ko bik patch ><
Patch rất dễ bạn ah, Mình chỉ bạn cách Patch đây.

1. Giải nén Patch Medarot DS Kabuto Ver.rar bạn down trên.
2. Cho ROM game 4911 - Medarot DS Kabuto Ver (J).nds vào cùng thư mục giải nén patch trên.
3. Chạy file Patch.exe, Chờ 1 lát cửa sổ Congratuation hiện lên bạn click OK.
4. Bạn sẽ có thêm file game là 4911 - Medarot DS Kabuto Ver (J).nds4911 - Medarot DS Kabuto Ver (J).bak, chép file *.nds vào thẻ nhớ và play, file *.bak chỉ là file backup, ko cần dùng. ^^

Tui chơi Kabuto Ver trên DSTT thì được rồi, nhưng mà cái cheats cho version này thì lại ko thấy; chỉ có Kuwagata Ver thì tui thấy được cái cheats

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN