Kunio-Kun no Chou Nekketsu! Soccer League Plus World Hyper Cup Hen

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game information
Phát triển: Arc System Works
Phát hành: Arc System Works
Thể loại: Sports
Ngôn ngữ: Japanese
Hệ máy: Nintendo DS
Người cung cấp: iND
Ngày phát hành: 27/05/2010
Trang chủ: http://kuniokun.jp/soccer/

Download Links
Megaupload - MediaFire

Patch: Click Here

Patched Rom: MediaFire

Description
Kunio-Kun no Nekketsu Soccer League Chou! Plus World Cup Hyper Hen là game Soccer do Arc System Works phát triển, được phát hành tại Nhật 27/05/2010.

Bản game này là vesion mới nhất của dòng game này, với nhiều thay đổi về hệ thống gameplay, đồ họa 3D. Mỗi cầu thủ trong game điều có 1 khả năng sút bóng riêng biệt, tổng cộng có hơn 90 cầu thủ, thì sẽ đem đến cho bạn rất nhiều sự lựa chọn. Ngoài ra còn có chế độ đấu qua Wifi của DS, tổng số lượng là 4 người chơi có thể tham gia trận đấu.

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]gMayATTZ4JQ[/YOUTUBE]​

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Ôi, hết Tsubasa rồi tới Kunio Kun nữa, các game huyền thoại của NES ngày nào đang đào mộ sống dậy :))

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Game này vừa ra nên có AP, patch vừa có, nên mình sợ nó ko hỗ trợ hết các FC.

Patch này mình test ok trên Acekard2i (AKAIO 1.6 RC2) và DSonei(EOS 1.0 SP2) đều qua dc title screen.

Các bạn cứ test patch này, ko dc thì báo mình, mình sẽ cập nhật patch khác ^^.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Test trên Acekard2i, đá thử 1 trận rồi save và load lại bình thường, chưa thấy có hiện tượng bất thường nào xảy ra, nói chung là ngon lành ^^
Đồ họa nhìn không được dễ thuơng bằng bản 2D hồi xưa

gameboy89

V.I.P Member
Tuyệt, game khoái nhất từ thời Snes :)), trước định giả lập cái này trên DS những lỗi nhìu wa' nên thôi :P

gameboy89

V.I.P Member
2 tuần nữa chắc cũng thôi =), chả hiểu gameplaay thế nào chơi cảm giác khó khó =), mà cái này mình chỉ đc phép điều khiển 1 thằng thôi ah :-/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Ừ mình chỉ điều khiển được 1 tiền vệ ở giữa sân thôi, nếu chơi Multiplayer thì người thứ 2 sẽ điều khiển thủ môn

honquoc

Thành viên lâu năm
sao mình ko vào đc ta tới chổ chỉ dẩn cơ bản đó bấm gì nó cũng ko vô chỉ dẫn hoài ah sao vậy ???????

Sút tuyệt chiêu là nhảy lên sút phải ko nhỉ? Mình thỉnh thoãng mới sút tuyệt chiêu đc. Trò này cũng vui phết mà, sao lại gọi là mất chất, chả lẽ sau bao nhiêu năm cứ mãi trung thành với phong cách cũ sao?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Trò này cũng vui phết mà, sao lại gọi là mất chất, chả lẽ sau bao nhiêu năm cứ mãi trung thành với phong cách cũ sao?
Phong cách thì vẫn y như nhau thôi nhưng mà lên hình 3D nhìn xấu quá, không dễ thương như bản 2D hồi xưa :em42:

2 tuần nữa chắc cũng thôi =), chả hiểu gameplaay thế nào chơi cảm giác khó khó =), mà cái này mình chỉ đc phép điều khiển 1 thằng thôi ah :-/
bác này chưa chơi game seri của kunio à chỉ cho phép 1 thằng thôi và thằng đó là đội trưởng mình có thể điều khiển những thằng khác thông qua ra lệnh (và còn phụ thuộc điều chỉnh chiến thuật là cấm sút hay cấm chuyền)
ngoài ra việc ra lệnh cho nó mà nó có nghe ko còn tùy vào mình cho nó đá vị trí nào và tâm trạng nó vui hay buồn
cái này là trên nes nó thế còn nintendo DS thì ko biết nhưng nhìn giao diện và đội thì có lẽ sẽ y chang vì nhìn chung là nó hoàn hảo rồi chỉ còn là về gamplay thôi
trò này chơi nes ko biết chán nhưng chơi máy có mấy cái lỗi khai thác nên chơi hơi nhàm vì ăn quá đậm còn đá với nhau là chuyện khác (dù vô chung kết IQ cao hơn mấy cái chạy tới phạt góc sút thì chỉ làm được khi vòng loại chứ vô chung kết trận cuối với thằng ý thì sẽ làm ko được đâu nhưng mà biết cách bay nhảy thì cũng vô xài thàng ninja bay nhảy vải chuối luôn)
lên youtube coi tui ở nhật choảng nhau còn vải đạn hơn nữa đấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN