Chap mới ! Two Parts 2 ! (Vô ủng hộ truyện của mem NVN nha mọi người

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ultimate

Nấm nhỏ
Cuối cùng chap 2 cũng xuất xưởng =.=, gần 4 tháng kể từ lúc mình hoàn thành chap 1 (ngâm giấm khủng khiếp)

Vì bạn Hitle không phối hợp thực hiện chap này với mình đc(và cũng ko biết đến bao giờ 2 đứa mới tiếp tục hợp tác :-s), mọi người thông cảm một cái đầu ko thể bằng 2 cái đầu đc nên chất lượng truyện ko đc như chap 1 (T_T)

Và vì một vài lý do (hầu hết là... lười) nên hầu hết các trang của chap 2 (và một số trang của chap 3) mình không hề... lên mực và để nguyên nét chì nên khá bẩn, mọi người thông cảm, đừng chém nha. Mình hứa các chap sau sẽ cố gắng lên mực và PS thật sạch sẽ để bù lại

Cảm ơn bạn(gọi bạn cho trẻ nhé hehe) Thiên Lý(TGTT) và anh brain10master(GVN), 2 người đã giúp mình rất nhiều, nếu không có những nhận xét rất đúng đắn và kịp thời của họ thì chap 2 của mình tệ hơn rất nhiều. Chân thành cảm ơn 2 bạn :x

Nếu bạn chưa đọc chap 1 hoặc quên hết rồi thì có thể đọc lại tại
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=10429

Và đây là chap 2
CHAP 2

_____________________________________________________________________PRE

_____________________________________________________________________1

_____________________________________________________________________2

_____________________________________________________________________3

_____________________________________________________________________4

_____________________________________________________________________5

_____________________________________________________________________6

_____________________________________________________________________7

_____________________________________________________________________8

_____________________________________________________________________9-10

_____________________________________________________________________11

_____________________________________________________________________12

_____________________________________________________________________13

_____________________________________________________________________14

_____________________________________________________________________15

_____________________________________________________________________16
Hết chap 2

Cảm ơn mọi người đã đọc :D

đọc cũng li kì hấp dẫn đấy, nhưng tình tiết còn đơn điệu, chưa có cách thay đổi góc nhìn, chưa chú ý chỉnh sửa hình vẽ lắm thì phải, đánh nhau hơi nhảm (bạn có thể lên diễn đàn zda.vn tim p210, anh rất được các thành viên trong diễn đàn ngưỡng mộ qua bộ truyện orange) dù sao cũng thanks bạn phát, cố gắng lên nhé:em17:

honquoc

Thành viên lâu năm
đẹp đấy chứ .........mình thích nét vẽ chì phát thảo như vậy .........bạn vẽ cũng bạo lắm mình thích nét vẽ này lắm .......mình cũng biết vẽ nhưng ko biết cách phát thảo nên nhìn ko chuyên nghiệp cho lém ...........ko thcih1 cốt truyện thôi có lẽ bạn nên nhơ 2co61t truyện người khác còn bạn vẽ vậy tuyệt hơn nhỉ

Nhân vật chính hình như hơi giống Cloud trong FF, cái tóc ấy!
Em thix con ếch zới con chuột! ^_^
P/s: Mà sao em zô cái web anh bảo zô tham khảo gửi truyện ấy, Google chrome nó báo có virus! :|

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Wow trình độ vẽ cực kỳ chuyên nghiệp !!! Mình rất ngưỡng mộ đấy :) !!!! Trước đây mình cũng rất có hứng thú vẽ truyện nhưng dc 1 vài tấm là nản vì vẽ nhiều quá mỏi tay :) !!! Cố gắng phát huy để càng ngày càng chuyên nghiệp nhé !!! Sẽ nổi tiếng đấy ;;) !!! 1 người đọc truyên thì điều thứ nhất truyện vẽ phải đẹp kiểu như conan, naruto coi mới thích mặc dù nội dung ko hay nhưng vẫn thu hút người ta !!! Vì vậy trau dồi kĩ thuật vẽ trước sau đó sẽ trau dồi về nội dung lời thoại để trở nên hay hơn !!! Càng ngày càng hoàn hảo :) !!! Xin hỏi 2 cậu bao nhiêu tuổi vậy :D !!!

sonchuaquy

Nấm nhỏ
đẹp quá, bác vẽ nhiều nhiều vào để mình học hỏi thêm kinh nghiệm, bác vẽ cái đoạn hoá tinh tinh sơ sài quá, làm tớ nhìn buồn cười :))
hic, thằng sư phụ giải ấn cái gì thế, tự dưng đang hay thì lại dừng =.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN