Crime Scene - Game trinh thám cực hay

Cửa hàng game Nintendo nShop

enfalala

Nấm nhỏ

Info:
Full Name: 4926 - Crime Scene
Filesize: 17.1 MB
Region: USA

Loại game trinh thám trên DS như Hotel Dusk đã trở nên nổi tiếng với tất cả các gammer. Tựa game mới Crime Scene trình làng, bạn sẽ nhập vai một thanh tra chuyên điều tra những vụ án mạng. Công việc của bạn trong game rất thú vị, đó là xem xét hiện trường, thu thập chứng cứ, xét nghiệm và thẩm tra. Với cốt truyện hay và cách chơi sáng tạo, Crime scene sẽ không làm bạn thất vọng.

Download: MediaFire

Screenshot:

honquoc

Thành viên lâu năm
game này ra hòi năm ngoái roài bản E ,đã chơi qua ngoài hình ảnh đẹp ra thì mình pó tay với nó ko biết chơi .......Bấy giờ ra bản U cũng như nhau

enfalala

Nấm nhỏ
gammer là kí rì zị
Tiếng Việt là game thủ đó bạn

game này ra hòi năm ngoái roài bản E ,đã chơi qua ngoài hình ảnh đẹp ra thì mình pó tay với nó ko biết chơi .......Bấy giờ ra bản U cũng như nhau
Game này cũng không khó lắm đâu bạn, chỉ cần hiểu tiếng Anh vì có nhiều phần suy luận đầu óc rất khó (nếu lười thì có thể mở gợi ý nhưng bị trừ điểm), tốt cho các bạn muốn thử tài làm thám tử. Cốt truyện game này cũng nhanh gọn, thực tế và hấp dẫn như mấy series trinh thám Mỹ vậy đó.

kamus

Thành viên lâu năm
sao game này tới khúc trên bàn có cái dấu tay, rồi mình bấm bấm mấy cái icon gì đó vô dấu tay đó, xong tự nhiên nó hiện lên 3 cái slot, bấm vô slot thì nó hiện chữ Are You Sure? xong gòy chọn ok thì chả lên gì hết :(( Go Back thì tự nhiên chơi lại từ đầu :((

không biết chơi có giống như CSI không nhỉ, nếu thế thì chán lắm vì hầu như mình chẳng phải đọng não tí nào. Phải suy luận như kiểu Conan mới vui :))

P/s: Link die rùi bạn ơi, rom không cho down nữa.

ZhumZhum

Nấm bình thường
Không khác nhau đâu, bản U là của US, chỉ có tiếng Anh, bản E là của châu âu, ngoài tiếng anh còn thêm một số ngôn ngữ khác như đức pháp...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN