Windy X Windam

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game information
Phát triển: Ninja Studio
Phát hành: Graffiti Entertainment
Ngày phát hành: 06/2010
Thể loại: Fighting
Ngôn ngữ: English
Hệ máy: Nitendo DS

Download Links
Megaupload - MediaFire

Description
Windy X Windam là game đối kháng 2D với các nhân vật từ các series anime của Nhật. Game đã được phát hành bản Jp từ 7/2008, nay hãng tiếp tục cho ra bản US vào 4/2010.

Story: Vương quốc Gawain nằm ở vị trí trung tâm của thế giới. Người dân ở đó sử dụng một thiết bị được gọi là Windies cho phép họ có thể bay, và bay có giới hạn(làm sao bay hoài như chim dc ^^). Sức mạnh của Windies là một biểu hiện của sức mạnh chính trị và quân sự, và sức mạnh của nó là tuyệt đối. Điều này tạo ra sự bất bình đẳng trong xã hội, và sau cuộc xung đột này. Một giải đấu bí mật được tổ chức tại thành phố Hoàng gia Flarius. Người chiến thắng sẽ được tự do và bất cứ gì họ muốn.

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]fqYsmz2NMRk[/YOUTUBE]​

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Các bác ơi, theo yêu cầu em nó, mà mình nhìn kỹ cũng ko ổn nên đã del hình đó. :D

Đầy là hình cuối mà thanhmap4994 nói đây.

Hình nhạy cảm thì để vào spoil chứ để trần trụi thế à >.<

~ LG ~

honquoc

Thành viên lâu năm
đã tes đúng là game củ chuối đánh chán òm ah , chậm nữa chứ còn tệ hơn Naruto nhiếu í..........ko hiểu sao ds ko co 1game đối kháng nào ra hồn nhỉ trong khi gba hòi đó cũng có tekken, siêu cấp, ho yu ken , sammurai tất cả đều đánh rất đã còn ds thì hỏng hiểu lun

honquoc

Thành viên lâu năm
^ Chơi Guilty Gear, Bleach và Jump Ultimate Star chưa? :em24:
chơi rồi ko thích cài kiều nhảy lên trên màn hình trên ds của trò Guilty Gear và Jump Ultimate Star chơi ko vô ...........Bleach cũng ko đã gì mấy thua xa siêu cấp với ho yu ken và sammurai nhiều

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
SSBB mà có trên DS thì hay nhỉ
Có 2 hay 3 trò gì luôn, nhưng mà chỉ là homebrew thôi
chơi rồi ko thích cài kiều nhảy lên trên màn hình trên ds của trò Guilty Gear và Jump Ultimate Star chơi ko vô ...........Bleach cũng ko đã gì mấy thua xa siêu cấp với ho yu ken và sammurai nhiều
À ra là không thích kiểu đánh cả 2 màn hình, thế thì có Ultimate Mortal Kombat đấy. Mà mấy trò kia chơi trên GBA cũng đâu có hay gì đâu, cài giả lập Neo-Geo vô DS rồi tải mấy bản trên Neo-Geo về chơi hay hơn nhiều

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN