River City Soccer Hooligans

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Game Information
Phát triển: Aksys Games
Phát hành: Aksys Games
Ngày phát hành: 17/06/2010
Hệ máy: Nintendo DS
Ngôn ngữ: English
Thể loại: Soccer

Download Links
Megaupload - MediaFire

Patch game: Click here (Bởi go2_ars ^^)

Description
Game đã từng ra bản tiếng Nhật gần đây với tên là "Kunio-Kun no Chou Nekketsu! Soccer League Plus World Hyper Cup Hen", nay game phát hành bản US với tên khác là "River City Soccer Hooligans", được phát hành và phát triển bởi Aksys Games.

Tham gia cùng Kuno và với các băng đảng trong River City Soccer Hooligans bạn sẽ tham gia giành giải vô địch bóng đá. Shoot, pass, và tấn công các đối thủ cạnh tranh! Tham gia các giải đấu, bạn sẽ được lựa chọn giữa 12 đội, phân bố đội hình phù hợp, kiểm tra dự báo thời tiết, nói chuyện với đồng đội, và cho họ các mục đặc biệt để họ nâng cao sức phấn đấu.

Screenshots

Gameplay / Trailer
[YOUTUBE]gMayATTZ4JQ[/YOUTUBE]​

đã test trên R4ultra bằng akaio 1.5 kêt wa màn hình trắng nhách.Chắc là phải đợi patch rùi...Chờ thêm 1 thời gian nữa vậy...cái thằng R4ultra chán thật.Có 1 điều thấy hơi lạ là download giải nén ra thì đc 16MB nhưng khi chép vào thẻ nhớ chỉ có 3MB thôi...Chuyện này là sao ta...

honquoc

Thành viên lâu năm
bản J mình thấy hình thì đẹp cũng cute lắm........nhưng chỉ cho điều khiển 1 cầu thủ nên khó chơi hơn bản trên nes.......mà sút tuyệt chiêu nút nào cũng ko biết lun.......

game có cho chọn đội, đá phạt đền, chọn cầu thủ để mình điều khiển nữa mà :D chơi bản J ngồi mò 1 hồi là ra thôi còn sút tuyệt chiêu thì bạn ấn nút nhảy (B) rồi ấn nút sút (Y) là nó sút thôi nhờ là đừng thêm nút gì nhé thêm tới hay lui là nó ko ra đâu

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
bản J mình thấy hình thì đẹp cũng cute lắm........nhưng chỉ cho điều khiển 1 cầu thủ nên khó chơi hơn bản trên nes.......mà sút tuyệt chiêu nút nào cũng ko biết lun.......
bản nes cũng chỉ đk 1 cầu thủ thôi mà bạn :D
mấy đứa khác bạn phải nói chuyện, tặng nó quà ~> nó "cửng" r thì ấn chuyền nó sẽ chuyền, nhảy sẽ nhảy, sút sẽ sút :em36:

honquoc

Thành viên lâu năm
nhớ hòi đó mấy cầu thủ khác mình dùng nó chạy theo ý đc mà (chắc mình nhớ ko kỹ rồi).......mình nhớ trên gba cũng có nữa tuyệt chiêu thì đè ab ah là nó tung tuyệt chiêu rồi .......

cái trò này hồi trước em đá trên 4 nút suốt, chơi mãi không chán, nó có tựa game là GOAL 3. giờ chuyển sang NDS mới hay chứ :D.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN