Ghost Trick

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
Ghost Trick

LinkDownd :Acekard 2i chơi ko cần patch nhưng lời thoại ko thấy trắng póc........
www.mediafire.com
www.megaupload

LinkDownd Rom đã patch :
MediaFire (Patched) (Link của bác dark_pearl "trùm post game ")
www.Megaupload.com

Thông tin:

Rom Region :

Published by: Capcom
Developed by: Capcom
Genre: Adventure
Release Date: Japan: TBA 2010
File rar : 73,25mb
File nds : 128mb
ESRB :

Screenshot :

Trailer / Gameplay :

[youtube]ySZRSmqLJG0[/youtube]

Nội dung :
Trò chơi xoay quanh một người tên là Sissel khi tỉnh dậy anh ta phát hiện ra mình đã chết, ông không biết mình là ai và tại sao ông bị giết. Như một hốn ma, ông được sở hữu 1 cái đèn để thực hiện Tricks Ghost, đồng thời nó báo cho ông biết khi bình minh đến, linh hồn của mình sẽ biến mất mãi mãi .Trong khi cố gắng tìm ra những bí ẩn xung quanh những kỷ niệm và cái chết của ông .Sissel quyết định sử dụng quyền hạn ma quái của mình để bảo vệ người khác khỏi khổ đau cùng một số phận mà ông đã làm.....

honquoc

Thành viên lâu năm
ừ thanks nhé định thử bản ko patch trên A2i xem chơi đc ko cái đã .........
game hay cú mèo chơi giống như đang xem phim hoạt hình vậy xử lý tình huống đã lắm hy vọng e ra sớm .........

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
R4 patch luôn rồi vẫn màn hình trắng, vô YSMenu thì báo lỗi error-4, hay là link Patch sẵn của anh DP post nhầm clean ROm, thấy tên ROM có chữ patched mà, sao lại không play được, nản quá

@tim293tn: game này sẽ ra U, mà cỡ quý 4 mới ra nha bạn

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
R4 patch luôn rồi vẫn màn hình trắng, vô YSMenu thì báo lỗi error-4, hay là link Patch sẵn của anh DP post nhầm clean ROm, thấy tên ROM có chữ patched mà, sao lại không play được, nản quá

@tim293tn: game này sẽ ra U, mà cỡ quý 4 mới ra nha bạn
link trên đó chắc là patch thiệt đấy,chắc tại R4 ko play được thôi

gameboy89

V.I.P Member
Mí SS eng ở trên mình đã chơi qua đoạn đó rùi, thì thấy trong game toàn (J) thôi, hok có 1 từ nào eng cả :-??...Chắc là ôg nào trên IGN dịch ra để minh họa :))

honquoc

Thành viên lâu năm
A2i bị lỗi khi chơi rồi ........chơi tới khúc thằng tóc vàng nhớ lại khúc cô gái bị bắn thì màn hình trăng tinh chỉ có âm thanh ko có hình .......đợi E thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN