Nhập vai LEGO Harry Potter: Years 1-4

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
5051 - Cover.png

Rom information
Phát triển
:TT Fusion
Phát hành:Warner Bros. Interactive Entertainment
Game full name:LEGO Harry Potter: Years 1-4
Game Region:EU

Nhóm phát hành:SweeTnDs
Size:1024 Mbit(128 MB file DS)
ESRB:Everyone 10+

Download

pass : nintendovn.com

Nội dung
LEGO Harry Potter: Years 1-4 sẽ đem đến cho game thủ tận hưởng sự kì diệu của pháp thuật dưới dang LEGO.Trong game sẽ có các nhân vật quen thuộc trong bộ phim như Harry Potter, Ron Weasley và Hermione Granger,cũng như hơn 100 nhân vật khác ở trong game.Game thủ chúng ta có thể tham dự các bài học pháp thuật,giải puzzel trong quá trình chơi,hoàn thành nhiệm vụ để kiếm được phần thưởng.Trong suốt cuộc chơi,người chơi có thể khám phá cả thế giới phù thuỷ trong câu chuyện của Harry Potter.Game với dung lượng 128MB chơi stylus và nút có thể sẽ làm hài lòng gamer

Screenshot

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phuongde

Nấm nhỏ
Tem!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chờ game này ra cả năm nay rùi. Tks nhiều.
Mà game này có AP ko? Lỡ down về mà có AP thì tức lắm.

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
DSTT có dc ko? Được thì mới dám down chứ tháng vừa rồi tiền mạng quá trời nên giờ ko dám down gì gì hết :em06::em06:
Mới coi trên GBAtemp,ko có nói j` đến DSTT hết,mình sẽ tìm thêm rồi báo cho bạn
Edit:Mem bên ds-scene nói hình như DSTT play ko được

cho mình hõi là romulation đâu có cho down nửa đâu nè...vậy chớ mấy bạn down ở đâu vậy nè...tò mò tí thôy...tại sợ ko có ai game chơi nửa...:P

Hô hô hô cái DS Fat của em dùng R4 gốc chơi ngon lành luôn Hưa hưa hưa game hay tuyệt vời, hay hơn cả lego stars war và lego indiana john. Trên đời em thích nhất là dòng game lego này. Thanks bác nguyenanhnguyen nhá.

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Hô hô hô cái DS Fat của em dùng R4 gốc chơi ngon lành luôn Hưa hưa hưa game hay tuyệt vời, hay hơn cả lego stars war và lego indiana john. Trên đời em thích nhất là dòng game lego này. Thanks bác nguyenanhnguyen nhá.
lới nói hoàn toàn khác với hành động:em33:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN