Dragon Ball: Origins 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
Dragon Ball: Origins 2

Info:
Publisher: Namco Bandai
Developer: Namco Bandai
Genre: Action
Release Date: Jun 25, 2010

Preview:
Nội dung của Dragon Ball: Origins 2 vẫn được giữ nguyên so với tác phẩm Dragon Ball đã quá nổi tiếng, người chơi sẽ nhập vai Songoku trên con đường đi tìm ngọc rồng huyền thoại, đương đầu với đội quân Red Ribbon hùng mạnh, đập tan âm mưu làm bá chủ thế giới của Độc Nhãn Đại Tướng Quân. Đặc biệt trong phiên ban lần này, ngoài việc có thể điều khiển trực tiếp nhân nhân vật chính: "Khỉ con" SonGoku, người chơi còn có thể vào vai những nhân vật khác như Krillin, Bulma, hay Yamcha... với những năng lực đặc biệt của họ sẽ làm lối chơi thêm phần hấp dẫn so với phiên bản trước. Một điểm mới trong phiên bản 2 này là việc tập trung khai thác hơn vào yếu tố hành động, với góc quay camera được cải thiện đáng kể, cùng những trận đấu trùm gay cấn được thể hiện dưới dạng cutscene, tái hiện những trận chiến đấu, gay cấn, hồi hộp, đã tay đã mắt, mang đúng phong cách hành động vốn có của dòng game Dragon Ball. Ngoài ra game còn pha trộn thêm một chút giải đố (giải puzzle) và nhập vai (up skill, nâng cấp, sử dụng item) nâng cao giá trị nội dung của trò chơi...​

Link:
Mediafire (Patched)
Hotfile (Patched) by 87519533
Mediafire (Clean rom)
Megaupload (Clean rom)
Rapidshare (Clean rom)
Patch

Screenshots:

Trailer:

[YOUTUBE]fjaF1QOFU3k[/YOUTUBE]

lucasDS

Nấm nhỏ
Sáng nay mãi tầm 1h15 mới thấy xuất hiện rom mà ,thế nên tốc độ post rom chậm là phải thôi :myemo0107:

thientai99x

Nấm nhỏ
em đã test thử rom, anti-pracy này rất hay ;;) tạo save bình thường rồi rồi vào start game nó về vị trọ chọn save :)) chắc phải chờ patch thôi :(

gameboy89

V.I.P Member
Cái game này ngộ, save ở đoạn kết thúc mỗi chap thì hok sao, nhưng đang chơi trên đường save ở mấy cái máy giữa đường thì file nó hok nhận 8-}......Thành ra mình cứ real-time save mà táng =))... nên cũng, hok phải ngại

honquoc

Thành viên lâu năm
Rom đã patch cho Acekard2i
Mình đã test hoạt động tốt trên Acekard2i save / load bình thường
MẤy FC khác mình ko có nên ko test đc các bạn có thể thử ....
WWW.MEGAUPLOAD
Bổ sung link mediafie.com
WWW.MEDIAFIRE.COM

Thật chất đây là bản J nhưng patch E .....của tác giả zzk2001
Link video zzk2001 test:
[YOUTUBE]k4rfARdMryQ[/YOUTUBE]

thientai99x

Nấm nhỏ
em vào thử bên trong chả có chữ nào cả, chỉ có hình và cái khung chữ, còn đâu em không thấy chữ đâu ạ :)) chắc phải đợi patch bản U vậy :(

phuongde

Nấm nhỏ
Rom đã patch cho Acekard2i
Mình đã test hoạt động tốt trên Acekard2i save / load bình thường
MẤy FC khác mình ko có nên ko test đc các bạn có thể thử ....
WWW.MEGAUPLOAD
Bổ sung link mediafie.com
WWW.MEDIAFIRE.COM

Thật chất đây là bản J nhưng patch E .....của tác giả zzk2001
em đã test thử rom, anti-pracy này rất hay ;;) tạo save bình thường rồi rồi vào start game nó về vị trọ chọn save :)) chắc phải chờ patch thôi :(
Đã test trên DSTT, bản (U) thì giống như thientai99x, còn bản (J) thì chơi dc bình thường chưa thấy lỗi gì :em05::em05:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN