[Discuss] Bạn thích nhân vật nào nhất trong Doraemon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Gấu Ú

Doraemon Master
Tất nhiên ngoài Đôrêmon-Tiểu Đinh Đang :)))) ra thì còn rất nhiều các nhân vật khác,bạn thích ai nào ?

1) Nobita
2) Xuka
3) Chaien
4) Xeko
5) Đêkhi
6) Ông (Bà) Nobi
7) Thầy Giáo
5) Đôrêmi
6) Bà ngoại Nobita,Chaiko
7) Đôrêmini
8) Nobitu/Nobixu/Nobito/Dòng họ Nobi :))
9) Các nhân vật trong những chuyến phưu lưu ( Kibo,bé Hồi,Ruriruri,...)
10/ Nhân vật/Con vật khác (có thể là các con vật như con chó của Chaien,mèo của Xeko,chim hoàng yến của Xuka...)

Mình thích hết,nhưng có cảm tình đặc biệt nhất là với Đôrêmi,cô em gái dễ thương,Chaien,hung hăng nhưng hào hiệp trọng nghĩa,biết nuôi dưỡng ước mơ cho dù đó là những ước mơ....^^ và Nobita,một người bạn đáng yêu...::em34:

Mình thích tất cả các nhân vật và mình đặc biệt thích Đôrêmon, Nôbita và Xuka :biggrin[1]:
Mình thích Đôrêmon vì đó là người bạn đem lại nhiều ước mơ đẹp cho các bạn, còn Nôbita mình thích vì Nôbita rất giống mình là một người nhút nhát nhưng lại mang trong mình nhiều ước mơ cao đẹp, còn mình thích Xuka vì Xuka và Nôbita là 1 cặp :myemo0128: :myemo0128:

Thích nhất trong bộ truyện thì mình thích tất cả nhóm bạn doraemon, nobita, xuka, chaien, xeko, dekhi ^^:em17:
Thêm vào những người bạn của họ trong những chuyến phưu lưu, đặc biệt là những cô bồ của nobita nhà ta:em41:

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Tớ thích nhất Nobita thôi. Tuy bề ngoài ngu đần nhưng nếu nghiêm túc suy nghĩ thì chuyện đâu sẽ ra đó! (Thĩnh thoảng Nobita nghĩ ra chuyện mà không ai nghĩ ra nỗi)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN