Dancing on Ice

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Info
Developer:Ghostlight
Release:Ghostlight
Nhóm dump:BAHAMUT
Genre:Sports
Release Date:23/4/2010 in EU

Preview
Game thể thao trượt băng nghệ thuật xuất hiện trên 2 hệ của Nintendo là DS và Wii.Tạo vận động viên trượt băng nghệ thuật cho riêng mình. Đào tạo,luyện tập và đi tham gia giải đấu lớn để ,đoạt giải vô địch và làm cho sự nghiệp vận động viên trượt băng của bạn bước lên đỉnh cao.Với bộ điều khiển của game là các động tác trượt băng sẽ được thể hiện trên màn hình thích ứng rất thông minh sẽ làm cho bạn làm quen với game nhanh.Game này chỉ phát hành tại EU ko phát hành tại US.Have fun với game​

Link
Mediafire
Megaupload

P.S:đổi tên nd5 thành nds

Screenshot

Trailer(Wii,DS)
[YOUTUBE]TQUQ23iCim4[/YOUTUBE]
Work trên Ae2i với Akaio 1.7.1​

khung_long12

Nấm nhỏ
Cái trailer nhìn đẹp ghê nhưng sao cái hình trong game nhìn xấu dza? Nhìn hết muốm down về luôn :em34: Dù sao cũng đa tạ bạn đã up lên, mình hy sinh làm người down về thử nghiệm :em15:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Cái trailer nhìn đẹp ghê nhưng sao cái hình trong game nhìn xấu dza? Nhìn hết muốm down về luôn :em34: Dù sao cũng đa tạ bạn đã up lên, mình hy sinh làm người down về thử nghiệm :em15:
Hay nhỉ,trailer là trailer cho Wii bạn ko biết phân biệt đồ hoạ giữa 2 máy àh,nếu đa tạ bạn chỉ cần ấn thanks là được,bạn viết ra vậy coi như là spam đấy

khung_long12

Nấm nhỏ
Đồ hung dữ
Người ta là mem mới, chưa biết gì cả. Có gì từ từ thủng thẳng nói chuyện với nhau, làm gì ghê thế
Có ai rãnh mà đi spam bài của U đâu. Sorry hen

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
hey, trailer của wii và ds chả thấm vào đâu, coi trailer toàn thấy của wii chả thấy của ds tí nào cả, dạo này sao toàn ra game gì đâu đâu không vậy chời, à mà you coi ngày phát hành game ở đâu thế :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN