[Release] Doraemon Movie Trailers (Việt sub)

Cửa hàng game Nintendo nShop

hangrant

Nấm nhỏ
Dạo này để ý thấy phim Doraemon toàn liên quan đến war không à, đúng ngay favourite của mình nữa chứ. Càng ngày càng yêu Dora :D.

Mà hình như có lần Nui bảo không thích xem trailer mà, kiểu như "xem xong mất hứng khi coi phim". Giờ lại đi làm sub cho trailer, trông thế chứ coi bộ cũng "xoay" nhanh như chong chóng nhỉ :D.

em để ý hình như từ movie 2007 bắt đầu xen kẻ năm này chuyển thể từ truyện dài năm sau lại chuyển thể từ 1 chapter truyện ngắn ;))

Theo như em bek thì các tác giả sau đã chuyển thể một số các truyện ngắn trong Doraemon để đưa thành truyện dài cho ta coi đấy ! các bác nghĩ sao về việc này á ! Dẫn chứng là trong phim
Nôbita và truyền thuyết người rừng thì lấy từ truyện ngắn tập 34 ( tựa là gì quên rùi )
Sau này là Nôbita và cuộc chiến vương quốc thủy đó !

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

Các bác nghĩ việc này tốt hay xấu áh ! chứ em thấy việc này là quá tốt !! càng thâm nhìu phim thì Doraemon sẽ không bị mất đi trong lòng của khán giả thế giới đúng chứ ạ ! em xin hết !

Gấu Ú

Doraemon Master
Theo như em bek thì các tác giả sau đã chuyển thể một số các truyện ngắn trong Doraemon để đưa thành truyện dài cho ta coi đấy ! các bác nghĩ sao về việc này á ! Dẫn chứng là trong phim
Nôbita và truyền thuyết người rừng thì lấy từ truyện ngắn tập 34 ( tựa là gì quên rùi )
Sau này là Nôbita và cuộc chiến vương quốc thủy đó !

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

Các bác nghĩ việc này tốt hay xấu áh ! chứ em thấy việc này là quá tốt !! càng thâm nhìu phim thì Doraemon sẽ không bị mất đi trong lòng của khán giả thế giới đúng chứ ạ ! em xin hết !
Uh,2008 là từ truyện bé cây Kibo còn 2010 là từ Chuyện lạ đêm khuya.Endless Series.
Trang chủ của Movie 2011 ra lâu rồi mà không thấy bà con đả động đến nhỉ :bee:
http://doraeiga.com/2011/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN