Hành động Spider-Man: Shattered Dimensions

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Info
Developer:Griptonite Games
Release:Activision
Nhóm dump:iSTP
Genre: Action
Release Date:7/9/2010 in US

Preview
Là 1 game Spiderman mới được ra mắt trên các hệ máy DS, Wii, PC, X360 và PS3. Game được phát triển bởi Griptonite Games trên hệ DS và bởi Beenox trên Wii, phát hành bởi Activision. Trong game, bạn sẽ hoá thân thành 4 Spider-Man ở các thời gian khác nhau như The Amazing Spider-Man, Spider-Man 2099, Spider-Man Noir, Ultimate Spider-Man, riêng bản DS sẽ ko có Ultimate Spider-Man, bạn sẽ đi khám phá ở những nơi chưa từng thấy trong Spider-man, những cuộc phiêu lưu, chống tội ác ở thế giới tương lai với Spider-man 2099, những rừng cỏ, sa mạc, cho đến những thành phố . Game sẽ cùng phát hành trên 4 hệ vào ngày 7/9/2010 tại thị trường Mỹ. Riêng PC sẽ phát hành sau các hệ.

Link

pass : nintendovn.com

Screenshot

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

NintendoDS

Nấm nhỏ
" bạn sẽ phiêu lưu ở những nơi chưa từng thấy trong Spider-man, như phiêu lưu, chống tội ác ở thế giới tương lai với Spider-man 2099, những rừng cỏ, sa mạc, cho đến những thành phố "
_ Câu này lặp từ phiêu lưu nghe không hay cho lắm , sửa lại " bạn sẽ đi khám phá ở những nơi chưa từng thấy trong Spider-man, những cuộc phiêu lưu, chống tội ác ở thế giới tương lai với Spider-man 2099, những rừng cỏ, sa mạc, cho đến những thành phố" . Nghe mát tai hơn nhiều .

Hipi01

Nấm bình thường
test ngon lành trên R4 wood 1.12 , nói chung là ko khác lắm so với mấy game trước của Griptonite , nhưng theo tớ thua xa AC2

obi123

Nấm bình thường
test ngon lành trên R4 wood 1.12 , nói chung là ko khác lắm so với mấy game trước của Griptonite , nhưng theo tớ thua xa AC2

Mình thấy SM vấn hay hơn AC2 ở cái khoản swing với zip, chứ cái wall running thì cả 2 đều có. Đấm đá thì nhanh và hoành tráng hơn hẳn AC rồi. Với lại nhiệm vụ trong SM đa dạng hơn AC nhiều.
Nhưng ko test đc game, buồn!!!

Mà công nhận Griptonite làm game hành động cho DS hay ra phết.

honquoc

Thành viên lâu năm
vâng . đây là 1 game hay đáng chơi ....mình thích gameplay kiểu đi ngang như vậy rất hay dễ chơi ko rờm rà .......game đồ họa khá đẹp mịn y như AC2 vậy tuyệt .
AC thì chạy là chính đánh thì chậm nưng kill đẹp
còn SM thì cũng chạy nhưng ko = ac bù lại combo liên hoàn cảnh cũng đẹp thiết kế màn leo treo bò cũng khá thú vị
Hãng này công nhận làm hay hy vọng về sao sẽ co 1nhie62u game dạng này hay
Game đáng chơi .

Hipi01

Nấm bình thường
sao thấy game này chơi khó nhỉ , nếu ko để ý sẽ ko tìm được đường , , tớ đang chơi đến màn 2 mà cứ lang thang mãi ,nói chung là khó hơn AC2 nhiều

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
sao thấy game này chơi khó nhỉ , nếu ko để ý sẽ ko tìm được đường , , tớ đang chơi đến màn 2 mà cứ lang thang mãi ,nói chung là khó hơn AC2 nhiều
Bạn cứ đi theo cái chấm thang trong minimap là ra, game mình cày đúng 3 tiếng. Với lại, chấm dứt thảo luận nhá mọi người.

down ve chien thoi.nhung san cho hoi cai AC2 choi tren ndsl duoc khong,minh down ve nhung khong choi duoc.(sr vi may minh khong viet tieng viet duoc):sorry[1]::sorry[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
patch gì, trên R4 thì dowload cái woodR4 bản mới nhất về, không thì dowload cái ysmenu bản new, chắc chắn chơi được

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN