Thảo luận Final Fantasy: The 4 Heroes of Light

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho mình hỏi trong batte có thể chọn đối thủ được không cơ chế dùng item cũng ngẫu nhiên hả ?
Thấy nó mún làm sao làm ah
Mấy chữ FRONT, REAR,...đi kèm ở góc mấy cái thẻ ability là gì vậy, có thay đổi được không ?

Karas

Nấm nhỏ
hình như bản anh khác bản nhật. năm ngoái chơi bản Nhật thằng Ninja có phép nước luôn và trong shop có bán phoenix down còn bản anh này lại không có, dung lượng nhẹ hơn luôn, chỉ 44mb so với 60mb bản nhật

Cho mình hỏi trong batte có thể chọn đối thủ được không cơ chế dùng item cũng ngẫu nhiên hả ?
Thấy nó mún làm sao làm ah
Mấy chữ FRONT, REAR,...đi kèm ở góc mấy cái thẻ ability là gì vậy, có thay đổi được không ?
Mình chơi tới bi giờ thì battle khi ra bất cứ lệnh j thì nó vẫn là ko lựa chọn đc mục tiêu. Ưu tiên thường là đánh từ trái qua ở hàng đầu (Front) khi dùng các vủ khí cận chiến như kiếm, rìu, dao, trượng và từ phải qua ở hàng sau ( Rear) khi dùng các vủ khí tầm xa như cung, phi tiêu, thương, black magic. Đây chỉ là do để ý thấy vậy thôi chứ ko chắc :?
Còn về item thì thấy nó ưu tiên hồi máu cho ai ít máu nhất (cure cũng vậy). Còn nếu là buff thì ưu tiên người cast buff hơn là đồng đội, nghịch lý vậy đó chứ :))

mọi người cho hỏi l1uc bị biến thành chó với mèo ờ vương quốc cây, rồi đánh con đại bàng, rồi nhân vật nam lúc nhảy qua hòn đảo bay bị rớt xuống đất, tiếp theo phải đi đâu nữa k>?

mọi người cho hỏi l1uc bị biến thành chó với mèo ờ vương quốc cây, rồi đánh con đại bàng, rồi nhân vật nam lúc nhảy qua hòn đảo bay bị rớt xuống đất, tiếp theo phải đi đâu nữa k>?
Đi lên phía Tây Bắc chổ mà núi tuyết ko ấy vào cái hang để qua town típ theo.

Hôm qua vừa cày 100k G bán đồ với thằng Juqua.
Kinh nghiệm bán đồ của mình:
2 bình Potion + 1 món đồ vũ khí (giá gốc trên 300 G mua ngay của thằng bán hàng bên cạnh)
Sau đó để 3 cái giá 5000G vào và đặt món vũ khí làm Hotdeal.
Cứ mỗi lần mở hàng là thu về 5000G.
Có lần bán được cái Potion giá 20G với giá 5000G :myemo0111:

không kiên trì để bán được 100k , chi bán được đến 50k rui đi tiếp :beach[1]: trò này có cái upgrade đồ + enchaned item hay thật :D, khoái thể loại này , nhưng mà công nhận fang boss khoai ghê ( auto ấy :myemo0111:)

P/s : có ai bít chơi online thế nào không , vao invite hay join đều chả có ai ... hay là không ai chơi online :-s

game này hay quá đánh boss khoái ghê :) e đánh con boss ở núi lửa chục lần mới được hiện giờ nó bắt e tìm dragon mask nhưng e ko tài nào xoay được 4 cái tượng rồng để nó mở cửa ai biết giúp e với ạ :( xoay cai tượng lần 2 để tìm dragon mask chứ ko phải lần 1 tìm dragon harp đâu ạ e xin cảm on ;)

game này hay quá đánh boss khoái ghê :) e đánh con boss ở núi lửa chục lần mới được hiện giờ nó bắt e tìm dragon mask nhưng e ko tài nào xoay được 4 cái tượng rồng để nó mở cửa ai biết giúp e với ạ :( xoay cai tượng lần 2 để tìm dragon mask chứ ko phải lần 1 tìm dragon harp đâu ạ e xin cảm on ;)
ủa, tìm dragon harp là xoay cái tượg nào vậy bạn

ủa, tìm dragon harp là xoay cái tượg nào vậy bạn
tượng phía trên bên phải 1 lần :D phía dưới bên phài 1 lần
tượng phía trên bên trái 3 lần :D phía dưới bên trái 3 lần

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

ai biết cách xoay tượng tìm dragon mask hay dragon ring gì đó hộ tớ với :)) nào khổ quá

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN