Âm nhạc Kilari Become A Star

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Rom Information
Publisher : Konami
Developer : Konami
Platform : Nintendo DS
Region : EUR
Language : Multi5(English, Spanish, Italian, French and German)
Genre : Simulation
Release Date : 04/11/2010
Size : 13MB(Rar file)
Supplier : DSperate

Description
Kilari là dòng game thể loại mô phỏng kết hợp Music của hãng Konami, game được phát hành khá nhiều phiên bản trên DS. Game được biết đến với tên tiếng nhật là Kirarin Revolution - Naasan to Issho đã phát hành vào ngày 07/12/2006. Game đã từng phát hành một phiên bản tại châu Âu trước đây vào ngày 29/04/2010 với tên game là Kilari: Na-san Mon Meilleur Ami. Tới nay 04/11/2010 game phát hành phiên bản nữa tại Châu Âu có thêm ngôn ngữ English với tên là Kilari Become A Star hay Kilari 2 Missione Idol Queen. Ngoài ra, còn có Anime và Manga cùng tên với dòng game này. Bạn có thể tham khảo thêm list music và game theo link sau : http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_Kirarin_Revolution_media

Gameplay của game thì khá giống với những phiên bản trước. Bạn sẽ phải học tập thành Idol, mở rộng quan hệ (có cả Love) với mọi người. Chưa hết bạn sẽ còn nhiều vấn đề khác phải giải quyết, cốt truyện trong game hoàn toàn độc lập ko theo Anime hay Manga, bạn có thể tùy chỉnh thay đổi trang phục cho Kilari, game cũng hỗ trợ chế độ Multiplay với số người chơi là 4. Kilari trở thành Idol Queen được hay không? Câu trả lời tùy thuộc vào bạn ^^.

Download Links

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
dark_pearl ơi , link MF ko down dc,
"This file has been made private. If you would like to share the file, you must first make it public."
Bạn chỉ cần nhập pass là down dc liền ^^, do sáng mình nhầm lẫn trong lúc gõ pass

DP để nhầm password rồi hay sao ấy 8-}
Thank đã report. Do sáng nay mình type lộn PASS, Mình đã fix lại pass ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN