Song đấu Beyblade: Metal Fusion - Cyber Pegasus

Cửa hàng game Nintendo nShop

nintendo ds

Nấm bình thường

Rom Information:

Publisher: Hudson Soft Japan

Rom Number: 5342

Game Full Name: Beyblade: Metal Fusion - Cyber Pegasus

Release Group: OMNITELlovesanalleak

Rom Size: 1024Mbit

Save Type: Unknown

Link Download:

pass : nintendovn.com

Nội Dung:

Metal Fight Beyblade: Bakutan Cyber Pegasis là một game cùng tên từ truyện tranh. Nói về con quay là chủ yếu. Cùng với bạn bè dùng con quay tham gia các giải đấu và chiến đấu lại bọn người dùng con quay và mục đích xấu.
Game play cũng khá đơn giản bạn cần làm sao hất tung dc con quay của đối phương là bạn đã thắng bằng cách dùng bút drag vào con quay đối phương. Game cho phép bạn nâng cấp con quay của mình, càng về sau càng có nhiều skill - cái này lại giống RPG game ^^, Về mảng đồ họa phải nói là dạng 3D khá đẹp ấn tượng nhất là các skill.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phong1995

Nấm nhỏ
vui quá , chơi ...hổng được:bye2[1]::bye2[1]:
ysmenu + wood -> bật lên -> new game -> blablabla-> chọn nhân vật-> chả có ma nào để chọn-> tiêu:bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]:

game nay` wa' tuyet. anh em cung nhau suu tap nhung con quay dep cua rieng minh` nhe'....\m/

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

sao minh` choi game tren wood r4 bi. dung' game hoai` khong bik tai. sao xin giup minh` voi'. Khong bik tai. game hay sc hoac la` tai. may' nua~:sorry[1]:

EndLessLove

Nấm nhỏ
Bản 2009 là Jap. Có một vài khác biệt giữa bản này va JAP là:
1. Lúc shoot bey thì ko có tiếng động hay như JAP.
2. Lúc sử dụng special move thì chỉ thấy hình thôi, ko có tiếng character, bản JAP thì nói tiếng JAP nhưng dù sao vẫn nghe hay hơn.
3. Cốt truyện hay hơn vì có thể chọn nhiều character để chơi.
4. AP đỉnh hơn bản JAP.

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Ak2i bị ap làm hỏng lun FC! Mình vào game roài reset lại tự động vào game đóa!Chán
Mình bỏ vào thử gòy, AP thì đúng là ko cho vào game nhưng thoát ra mình vẫn bính thường, trường hợp của bạn hình như là bạn đã Enable một chức năng nào đó mà nó chỉ ghi text, mình cũng đã bị khi Enable tất cả các tính năng của Akaio 1.8.1. Cách khắc phục là phải xóa game gòy vào Setting của Akaio Disable nó đi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN