NintendoVN có Member nữ không ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

cododien_9x

Nấm nhỏ
Hot hot hot!!!tuyển girl 98-2000(tuổi trẻ tài cao) trong 4rum cho em SkydragonZX:em36:!!!

p/s:anh thấy chú ở trường lắm thế để xem trong 4rum này có đc em nào ko nhá:em17:!

SkydragonZX

Nấm nhỏ
em đang tập trung vào việc học,nên ko quan tâm lắm =;
mà mấy bạn gái cho mình hỏi trị mụn hiệu quả đi ( mấy bạn ko bị rổ ấy nhé ):bleh[1]:

cododien_9x

Nấm nhỏ
trị mụn có 1 cách rất đơn giản mà hiệu quả,ko tốn 1 xu đó là...1 ngày chú cứ bỏ ra khoảng 30' cậy mụn nhưng chảy máu thì ráng chịu nhá:bleh[1]:(theo kinh nghiệm của anh)

Kawaii

Super Princess Peach
- Ui chòi :( toàn lạc đề :( làm cho Biyu chạy mất tiu òi :(

- Đừng có ăn đồ nóng, đừng có ra đường bủi trưa là hok có mụn đâu, ở nhà mở máy lạnh, tắm xài sữa tắm, sữa rửa mặt :(

- Quay lại chủ đề topic nha :( hok bit đâu :( mọi ng kím Biyu về cho Kawaii đi :( ng ta bỏ đi rùi kìa B-(

bjboyn00b

Banned
Cái topic này cũng hot ghê nhỉ, hóa ra cũng có con gái, khi nào iu em lào thì sẽ tặng 1 cái máy Nintendo để gia nhập forum :bleh[1]:

conternecticus

Nấm nhỏ
Bác Sky sát gái gớm nhỉ :))
Ta thì trong trưởng cũng gần 10 đứa trồng cây si ta rồi :em11:

Biyu ơi Kawaii kêu dìa tám tiếp kìa :bleh[1]:

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Bác Sky sát gái gớm nhỉ :))
Ta thì trong trưởng cũng gần 10 đứa trồng cây si ta rồi :em11:

Biyu ơi Kawaii kêu dìa tám tiếp kìa :bleh[1]:
Ai sát gái đây hả giời =.= . Mà bây giờ vẫn chưa biết đâu có nhiều đứa thấy có tiền là theo thôi ngày xưa ta bị rồi nó bỏ đi ta vẫn sống tốt mà chả thấy làm sao cả =)). Bao giờ cưới nhau sống hạnh phúc ko li dị thì hãng gọi là yêu thực sự. Chứ bây giờ tình yêu bọ xít bốc mùi quá =))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Ai sát gái đây hả giời =.= . Mà bây giờ vẫn chưa biết đâu có nhiều đứa thấy có tiền là theo thôi ngày xưa ta bị rồi nó bỏ đi ta vẫn sống tốt mà chả thấy làm sao cả =)). Bao giờ cưới nhau sống hạnh phúc ko li dị thì hãng gọi là yêu thực sự. Chứ bây giờ tình yêu bọ xít bốc mùi quá =))
Nói chính xác\m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN